seahub - en to is translation catalogue (1243 entries)

en: A user with this email already exists.
is: Notandi með þetta netfang er þegar til.

en: The two passwords didn't match.
is: Lykilorðin tvö stemma ekki.

en: Name can't be empty
is: Nafn má ekki vanta

en: Name is too long (maximum is 255 characters)
is: Nafnið er of langt (hámark er 255 stafir)

en: Description can't be empty
is: Lýsingu má ekki vanta

en: Description is too long (maximum is 100 characters)
is: Lýsingin er of löng (hámark er 100 stafir)

en: Name %s is not valid
is: Ekki má nota nafnið %s

en: Argument missing
is: Vantar frumgildi

en: Oldname is required
is: Gamla nafnið er áskilið

en: It's too long.
is: Það er of langt

en: It's required.
is: Það er áskilið

en: Name "%s" is not valid
is: Ekki má nota nafnið "%s"

en: Repo id is required
is: Geymsluauðkenni er skilyrði

en: Username is required
is: Notandanaf er áskilið

en: Password can't be empty
is: Lykilorð er má ekki vanta

en: Bad url format
is: Ekki gott 'url'

en: Wrong password
is: Rangt lykilorð

en: Internal server error
is: Kerfisvilla

en: Decrypt library error
is: Villa í dulkóðuðu safni

en: Email is required
is: Netfang er áskilið

en: Space quota can't be empty
is: Geymslukvóta má ekki vanta

en: Space quota is too low (minimum value is 0)
is: Geymslukvóti er of lítill (lágmarksgildi er 0)

en: Share quota is too low (minimum value is 0)
is: Deilikvóti er of lítill (lágmarksgildi er 0)

en: Library name is required
is: Safnanafn er áskilið

en: Please enter a number
is: Vinsamlegast sláðu inn tölu

en: File Collaboration Team Organization
is: Skrá Samvinna Teymi Samfélag

en: Discussion
is: Umræða

en: File
is: Skrá

en: Directory icon
is: Smámynd skráasafns

en: %(amount)s replies
is: %(amount)s svör

en: No discussions.
is: Engar umræður

en: Loading...
is: Er að sækja...

en: Failed. Please check the network.
is: Tókst ekki, vinsamlegast athugaðu nettenginguna

en: Added %(file)s
is: Bætti við %(file)s

en: Deleted %(file)s
is: Eyddi %(file)s

en: Renamed or Moved %(file)s
is: Endurnefndi eða færði %(file)s

en: Modified %(file)s
is: Breytti %(file)s

en: No activity now or the function is not supported.
is: Engin virkni núna í gangi eða að þessi virkni er ekki studd enn sem komið er.

en: Created library
is: Bjó til safn

en: Deleted library %(library_name)s
is: Eyddi safni %(library_name)s

en: Please check the network.
is: Vinsamlegast athugaðu nettenginguna

en: New Replies
is: Ný svör

en: Messages
is: Skilaboð

en: Messages with %(name)s
is: Skilaboð með %(name)s

en: No messages.
is: Engin skilaboð.

en: Personal info
is: Persónulegar upplýsingar

en: Permissions
is: Leyfi

en: Important dates
is: Mikilvægar dagsetningar

en: Groups
is: Hópar

en: Password changed successfully.
is: Lykilorði breytt giftursamlega

en: Change password: %s
is: Breyta lykilorði: %s

en: Please log in.
is: Vinsamlegast skráðu þig inn.

en: Username
is: Notandanafn

en: Password
is: Lykilorð

en: Enter a valid email address.
is: Sláðu inn gilt netfang.

en: Please enter a correct username and password. Note that both fields are case-sensitive.
is: Vinsamlegast sláðu inn rétt notandanafn og lykilorð.  Athugaðu að há- og lágstafir skipta máli.

en: This account is inactive.
is: Þessi reikningur er óvirkur.

en: Your Web browser doesn't appear to have cookies enabled. Cookies are required for logging in.
is: Ekki er búið að virkja kökur (e. cookies) í vafranum þínum.  Þær eru skilyrði til að hægt sé að skrá sig inn.

en: E-mail
is: Netfang

en: Failed to send email, email service is not properly configured, please contact administrator.
is: Tókst ekki að senda tölvupóst, tölvupóstþjónustan er líklegast ekki rétt sett upp, vinsamlegast hafðu samband við kerfisstjóra.

en: That e-mail address doesn't have an associated user account. Are you sure you've registered?
is: Þetta netfang er ekki tengt neinum skráðum notanda.  Ertu viss um að þú sért skráður?

en: Can not reset password, please contact LDAP admin.
is: Get ekki breytt lykilorði, vinsamlegast hafðu samband við LDAP kerfisstjóra.

en: Reset Password on %s
is: Endursetja Lykilorð á %s

en: New password
is: Nýtt lykilorð

en: New password confirmation
is: Staðfesting nýs lykilorðs

en: The two password fields didn't match.
is: Lykilorðin stemma ekki

en: Old password
is: Gamla lykilorðið

en: Your old password was entered incorrectly. Please enter it again.
is: Þú slóst gamla lykilorðið ekki rétt inn.  Vinsamlegast sláðu það inn aftur.

en: Password (again)
is: Lykilorðið (aftur)

en: Logged out
is: Útskráður

en: Failed to send email, please contact administrator.
is: Tókst ekki að senda tölvupóst, vinsamlegast hafðu samband við kerfisstjóra.

en: Can not update password, please contact LDAP admin.
is: Get ekki uppfært lykilorðið, vinsamlegast hafðu samband við LDAP kerfisstjóra.

en: Enter a valid e-mail address.
is: Sláðu inn löglegt netfang

en: %(ext)s is an invalid file extension. Authorized extensions are : %(valid_exts_list)s
is: %(ext)s er ekki lögleg skráarending.  Löglegar endingar eru:  %(valid_exts_list)s

en: Your file is too big (%(size)s), the maximum allowed size is %(max_valid_size)s
is: Skáin þín er of stór (%(size)s), hámarksstærð er %(max_valid_size)s

en: You already have %(nb_avatars)d avatars, and the maximum allowed is %(nb_max_avatars)d.
is: Þú hefur nú þegar %(nb_avatars)d sámyndir og leyfilegur hámarksfjöldi er %(nb_max_avatars)d.

en: Avatar for %s
is: Smámynd fyrir %s

en: Successfully uploaded a new avatar.
is: Tókst að hlaða upp nýrri smámynd.

en: Successfully uploaded a new group avatar.
is: Tókst að hlaða upp nýrri hóp-smámynd

en: Successfully updated your avatar.
is: Tókst að uppfæra smámyndina þína.

en: Successfully deleted the requested avatars.
is: Tókst að eyða þeim smámyndum sem beðið var um.

en: Upload Avatar
is: Hlaða upp smámynd

en: Your current avatar:
is: Núverandi smámynd

en: Upload New Avatar:
is: Hlaða upp nýrri smámynd:

en: Upload New Image
is: Hlaða upp nýrri mynd

en: Please select the avatars that you would like to delete.
is: Vinsamlegast veljið smámynd sem þú vilt eyða.

en: You have no avatars to delete. Please <a href="%(avatar_change_url)s">upload one</a> now.
is: Þú ert ekki með neinar smámyndir til að eyða. Vinsamlegast <a href="%(avatar_change_url)s">hladdu upp</a> mynd núna.

en: Delete These
is: Eyða þessum

en: Avatar Change
is: Breyta smámynd

en: Current avatar:
is: Núverandi smámynd:

en: Submit
is: Samþykkja

en: <a href="%(user_url)s">%(avatar_creator)s</a> has updated their avatar <a href="%(avatar_url)s">%(avatar)s</a>.
is: <a href="%(user_url)s">%(avatar_creator)s</a> hafa uppfært smámyndirnar sínar <a href="%(avatar_url)s">%(avatar)s</a>.

en: You have updated your avatar <a href="%(avatar_url)s">%(avatar)s</a>.
is: Þú hefur uppfært smámyndina þína <a href="%(avatar_url)s">%(avatar)s</a>.

en: Email address
is: Netfang

en: This value must be of length 40
is: Þetta gildi verður að vera nákvæmlega 40 stafir

en: A user with this email already
is: Það er nú þegar notandi með þetta netfang

en: Invalid user id.
is: Ekki rétt notandaauðkenni

en: name
is: nafn

en: department
is: deild

en: telephone
is: sími

en: note
is: athugasemd

en: Files in this library can not be viewed online.
is: Ekki er hægt að skoða skrár í þessu safni á vefnum.

en: Added
is: Bætt við

en: Deleted
is: Eytt

en: Removed
is: Fjarlægt

en: Modified
is: Breytt

en: Renamed
is: Endurnefnt

en: Moved
is: Fært

en: Added directory
is: Bætt við skráasafni

en: Removed directory
is: Fjarlægði skráasafn

en: Renamed directory
is: Endurnefndi skráasafn

en: Moved directory
is: Færði skráasafn

en: Reverted library to status at
is: Endursetti safnastöðuna að

en: Reverted file "%(file)s" to status at %(time)s.
is: Endursetti skráarstöðu "%(file)s" á %(time)s.

en: Recovered deleted directory
is: Endurheimti eyddu skráasafni

en: Changed library name or description
is: Breytti nafni á safni eða lýsingu

en: Auto merge by seafile system
is: Steypt saman sjálfvirkt af Seafile kerfinu

en: Just now
is: Rétt í þessu

en: %(days)d day ago | %(days)d days ago
is[0]: fyrir %(days)d degi síðan
is[1]: fyrir %(days)d dögum síðan

en: %(hours)d hour ago | %(hours)d hours ago
is[0]: fyrir %(hours)d klukkustund síðan
is[1]: fyrir %(hours)d klukkustundum síðan

en: %(minutes)d minute ago | %(minutes)d minutes ago
is[0]: fyrir %(minutes)d mínútu síðan
is[1]: fyrir %(minutes)d mínútum síðan

en: %(seconds)d second ago | %(seconds)d seconds ago
is[0]: fyrir %(seconds)d sekúndu síðan
is[1]: fyrir %(seconds)d sekúndum síðan

en: Read-Write
is: Lesa-Skrifa

en: Read-Only
is: Aðeins-Lesa

en: Email is required.
is: Netfang er áskilið

en: %s is not a valid email.
is: %s er ekki leyfilegt netfang.

en: %s is already in your contacts.
is: %s er nú þegar félagi þinn.

en: Successfully added %s to contacts.
is: Tókst að bæta við %s í félagahópinn

en: Failed to add %s to contacts.
is: Tókst ekki að bæta við %s í félagahópinn.

en: Successfully edited %s.
is: Tókst að breyta %s.

en: Successfully Deleted %s
is: Tókst að eyða %s.

en: Contacts
is: Félagar

en: Add Contacts
is: Bæta við Félaga

en: Email
is: Netfang

en: Name
is: Nafn

en: Note
is: Athugasemd

en: Operations
is: Aðgerðir

en: Edit
is: Breyta

en: Delete
is: Eyða

en: You don't have any contacts
is: Þú átt enga félaga

en: Add your contacts so you can quickly share libraries and send file shared link.
is: Bættu félögum þínum við svo þú getir deilt með einföldum hætti söfnum og skrám með þeim

en: Email
is: Netfang

en: Note(optional)
is: Athugasemd (valkvæmt)

en: Edit Contact
is: Breyta Félaga

en: Delete Contact
is: Eyða Félaga

en: Are you sure you want to delete %s ?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða %s ?

en: You cannot add yourself.
is: Þú getur ekki bætt sjálfum þér við.

en: The group has already created
is: Það er þegar búið að búa til þennan hóp

en: Failed to create group
is: Tókst ekki að búa til hóp

en: The group has already created in this org.
is: Þessi hópur hefur þegar verið búinn til hjá þessari stofnun.

en: Failed to create org group.
is: Tókst ekki að búa til stofnunarhóp.

en: Permission error: only group staff can add member
is: Leyfisvilla: aðeins stjórnendur hóps geta bætt við félögum

en: Group does not exist
is: Hópur er ekki til

en: Group is full
is: Hópur er fullur

en: Failed to add member to group
is: Tókst ekki að bæta við félaga í hópinn

en: Only group staff can remove member
is: Aðeins hópstjórar geta fjarlægt félaga

en: Can not remove myself
is: Get ekki fjarlægt sjálfan mig

en: Group name can't be empty
is: Hópanafn má ekki vanta

en: Group name is too long (maximum is 255 characters)
is: Hópanafn er of langt (hámakr er 255 stafir)

en: Group name can only contain letters, numbers or underscore
is: Hópanafn má aðeins innihalda stafi, tölur og undirstrik

en: Verification message can't be empty
is: Staðfestingarskilaboð mega ekki vanta

en: Verification message is too long (maximun is 255 characters)
is: Staðfestingarskilaboð eru of löng (hámark eru 255 stafir)

en: "%s" is not a valid name
is: "%s" er ekki tekið gilt sem nafn

en: You do not have permission to create group.
is: Þ´u hefur ekki leyfi til að búa til hóp.

en: You can only create %d groups.<a href="http://seafile.com/">Upgrade account.</a>
is: Þú getur aðeins búið til %d hópa. <a href="http://seafile.com/">Uppfærðu reikninginn þinn.</a>

en: There is already a group with that name.
is: Það er þegar til hópur með þetta nafn.

en: Failed to dismiss group, pleaes retry later.
is: Mistókst að henda grúppu, vinsamlegast reyndu aftur síðar.

en: Successfully dismissed group.
is: Tókst að henda grúppu.

en: Failed to rename group, group name can only contain letters, numbers or underscore
is: Tókst ekki að endurnefna hópinn, hópanafn getur aðeins innihaldið bókstafi, númer og undirlínu

en: Successfully renamed group to "%s".
is: Tókst að endurnefna hópinn sem "%s".

en: Email %s is not valid.
is: Netfangið %s er ekki leyfilegt.

en: Only administrators can make the group public
is: Aðeins kerfisstjórar geta búið gert hópinn opinn öllum

en: The message doesn't exist
is: Skilaboðin eru ekki til

en: You don't have the permission.
is: Þú hefur ekki leyfi.

en: You are invited to join a group on %s
is: Þér hefur verið boðið í hóp á %s

en: The group does not exist.
is: Hópurinn er ekki til.

en: Failed to add, %s is not in current organization.
is: Mistókst að bæta við, %s er ekki í samfélaginu.

en: You can only invite %d members.<a href="http://seafile.com/">Upgrade account.</a>
is: Þú getur aðeins boðið %d félögum. <a href="http://seafile.com/">Uppfærðu reikninginn.</a>

en: Failed to add, %s is not registerd.
is: Tókst ekki að bæta við, %s er ekki í kerfinu.

en: Successfully added. An email has been sent. | Successfully added. %(count)s emails have been sent.
is[0]: Tókst að bæta við. Tölvupóstur hefur verið sendur.
is[1]: Tókst að bæta við. %(count)s netföng hafa verið send.

en: Successfully added.
is: Tókst að bæta við.

en: Failed to add, %s is not a valid email.
is: Tókst ekki að bæta við, %s er ekki leyfilegt netfang.

en: Failed to add, %s is not registrated.
is: Tókst ekki að bæta við, %s er ekki í kerfinu.

en: Operation succeeded.
is: Aðgerð tókst.

en: Failed：%s
is: Tókst ekki: %s

en: Error: wrong group id
is: Villa: rangt hópa auðkenni

en: Error: the group does not exist.
is: Villa: hópurinn er ekki til.

en: Successfully posted to %(groups)s.
is: Tókst að senda til %(groups)s.

en: Error: you are not in group %s.
is: Villa: þú ert ekki í hópnum %s.

en: Error: the library does not exist.
is: Villa: safnið er ekki til.

en: Error: no path.
is: Villa: engin slóð.

en: Failed to create: the group does not exist.
is: Tókst ekki að búa til: hópurinn er ekki til.

en: Failed to create: you are not in the group.
is: Tókst ekki að búa til: þú ert ekki í hópnum.

en: Failed to create
is: Tókst ekki að búa til

en: Failed to create: internal error.
is: Tókst ekki að búa til: kerfisvilla.

en: You are already in the group.
is: Þú ert þegar í hópnum.

en: Sent successfully, the group admin will handle it.
is: Tókst að senda, kerfisstjóri hópsins mun sjá um þetta.

en: Discussion is required.
is: Umræða er skilyrði.

en: File does not exist
is: Skrá er ekki til

en: Successfully enable "Wiki".
is: Virkja "Wiki".

en: Successfully disable "Wiki".
is: Slökkva á "Wiki".

en: Failed to create wiki page. Please retry later.
is: Mistókst að búa til wiki síðu.  Vinsamlegast reynið aftur síðar.

en: Unknown
is: Óþekkt

en: Internal Server Error
is: Kerfisvilla

en: Wiki does not exists.
is: Þetta wiki er ekki til.

en: Failed to create home page. Please retry later
is: Tókst ekki að búa til heima síðuna. Vinsamlegast reynið aftur síðar

en: Failed to set wiki library.
is: Mistókst að setja wiki safn

en: Wiki is not found.
is: Fann ekki þetta wiki.

en: Page "%s" already exists.
is: Síðan "%s" er þegar til.

en: Successfully deleted "%s".
is: Tókst að eyða "%s".

en: Failed to delete "%s". Please retry later.
is: Mistókst að eyða "%s". Vinsamlegast reyndu síðar.

en: Hi,
is: Hæ,

en: %(email)s invited you to join group %(grp_name)s on %(site_name)s:
is: %(email)s bauð þér í hópinn %(grp_name)s á %(site_name)s:

en: Hide replies
is: Fela svör

en: Reply
is: Svara

en: Add a reply...
is: Bæta við svari...

en: It can not be blank and should be no more than 2048 characters.
is: Það má ekki vanta og ætti ekki að vera meira en 2048 stafir.

en: Cancel
is: Hætta við

en: Enable Modules
is: Virkja Viðbætur

en: This group is public.
is: Þessi hópur er opinn öllum.

en: Libraries
is: Söfn

en: Files
is: Skrár

en: Members
is: Félagar

en: Admin
is: Stjórna

en: Add a discussion...
is: Bæta við umræðu...

en: Add files
is: Bæta við skrám

en: Choose a file or files:
is: Veldu skrá eða skrár:

en: After login, you can post discussions and add replies.
is: Eftir innskráningu, þá getur þú tekið þátt í umræðunni

en: Previous
is: Fyrri

en: Next
is: Næsta

en: ↑Top
is: ↑Efst

en: Really want to delete this discussion?
is: Viltu virkilega eyða þessari umræðu

en: Yes
is: Já

en: No
is: Nei

en: Successfully deleted
is: Eytt giftursamlega

en: Failed to delete:
is: Mistókst að eyða:

en: Failed.
is: Mistókst

en: New Library
is: Nýtt Safn

en: Size
is: Stærð

en: Last Update
is: Síðasta Uppfærsla

en: Shared By
is: Deilt af

en: No library is sharing to this group
is: Engu safni er deilt með þessum hópi

en: You can share libraries by clicking the "New Library" button above or the "Share" icon on your libraries list.
is: Þú getur deilt safni með því að smella á "Nýtt Safn" takkann hér að ofan eða á "Deila" smámyndina í safnalistanum þínum.

en: Libraries shared as writable can be downloaded and synced by other group members. Read only libraries can only be downloaded, updates by others will not be uploaded.
is: Safni sem hefur verið deilt sem skrifanlegu getur verið hlaðið niður og samstillt af öðrum hópum.  Safni sem er deilt aðeins sem lesanlegu getur aðeins verið hlaðið niður, en uppfærslur gerðar af öðrum verða ekki hlaðið upp aftur í upprunalega skráasafnið.

en: Description
is: Lýsing

en: directory icon
is: smámynd skráasafn

en: No public library is in this group
is: Engin opin söfn í þessum hópi

en: A library can be made public in its settings page.(Not implemented yet)
is: Hægt er að gera safn opinbert í stillingum þess. (Ekki enn orðið virkt)

en: %(user)s want to join to Group "%(group_name)s", here is the verification message:
is: %(user)s vill ganga í Hópinn "%(group_name)s", hér eru staðfestingarskilaboð:

en: Thanks for using our site!
is: Takk fyrir að nota síðuna okkar!

en: The %(site_name)s team
is: %(site_name)s teymið

en: Admins
is: Kerfisstjórar

en: Settings
is: Stillingar

en: Add Members
is: Bæta við Félögum

en: Add Admins
is: Bæta við Kerfisstjórum

en: Avatar
is: Smámynd

en: Change
is: Breyta

en: Rename
is: Skipta um nafn

en: Revoke Public
is: Taka af Opinberun

en: Make Public
is: Gera Opinbert

en: Transfer
is: Flytja

en: Dismiss
is: Loka

en: Transfer Group To
is: Færa Hóp til

en: Rename Group To
is: Endurnefna Hóp sem

en: Add members
is: Bæta við félögum

en: Add administrators
is: Bæta við kerfissjórum

en: Dismiss Group
is: Loka Hópi

en: Really want to dismiss this group?
is: Viltu virkilega loka þessum hópi?

en: Delete Member
is: Eyða Félaga

en: Really want to delete %s ?
is: Viltu virkilega eyða %s ?

en: Quit
is: Hætta

en: Quit Group
is: Hætta í hópi

en: Are you sure you want to quit this group?
is: Ertu viss um að þú viljir hætta í þessum hópi

en: Join Group
is: Ganga í Hóp

en: Name:
is: Nafn:

en: Creator:
is: Stofnandi:

en: Create at:
is: Stofna hjá:

en: Members:
is: Félagar:

en: Verification Message
is: Staðfestingarskilaboð

en: Wiki Index
is: Wiki yfirlit

en: No index now.
is: Ekkert yfirlit.

en: Create
is: Búa til

en: This group currently has no wiki
is: Þessi hópur hefur enn ekkert wiki.

en: Seafile Wiki enables you to organize your knowledge in a simple way. The contents of wiki is stored in a normal library with pre-defined file/folder structure. This enables you to edit your wiki in your desktop and then sync back to the server.
is: Seafile Wiki gerir þér kleift að skipuleggja hugmyndir þínar á auðveldan máta.  Efnið í hverju wiki er geymt í venjulegu safni með fyrirfram skilgreindri skipan.  Þetta gerir þér kleift að skrifa í það í þeim ritli sem þú kýst að nota og hlaða því svo upp á þjóninn.

en: Create Wiki Now
is: Búa til wiki núna.

en: Choose a library as wiki
is: Veldu safn sem wiki

en: Create Wiki
is: Búa til wiki.

en: Wiki Pages
is: Wiki síður

en: Choose a library as wiki:
is: Veldu safn sem wiki:

en: Please click and choose a library.
is: Smelltu og veldu safn.

en: Home
is: Heim

en: Pages
is: Síður

en: Wiki History
is: Wiki saga

en: New Page
is: Ný Síða

en: Delete Page
is: Eyða Síðu

en: Edit Page
is: Breyta Síðu

en: Page History
is: Saga síðunnar

en: Last modified by %(modifier)s, %(modify_time)s
is: Síðast breytt af %(modifier)s, %(modify_time)s

en: Are you sure you want to delete this page?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða þessari síðu?

en: Name is required.
is: Nafn er áskilið

en: Description is required.
is: Lýsing er áskilin

en: Tips
is: Hint

en: After creating a group, you can add members and share libraries into it.
is: Eftir að hafa búið til hóp, þá geturðu bætt við félögum og deilt söfnum með hópnum

en: Since you are a guest user now, you can not create groups.
is: Þar sem að þú ert gestanotandi núna, þá getur þú ekki búið til hópa.

en: My Groups
is: Hóparnir mínir

en: New Group
is: Nýr Hópur

en: Time:
is: Tími:

en: You are not in any groups
is: Þú ert ekki í neinum hópi

en: Group is a place for you and your friends leaving messages and collaborating on libraries. You can create a group by clicking "New Group" button.
is: Hópur er staður þar sem að þú og félagar þínir geta sent hvor öðrum skilaboð og unnið saman í söfnum. Þú getur búið til hóp með því að smella á "Nýr Hópur" hnappinn.

en: Group is a place for you and your friends leaving messages and collaborating on libraries. Groups you join will be listed here.
is: Hópur er staður þar sem þú og félagar þínir geta skilið eftir skilaboð og unnið saman í söfnum. Hér mun verða listi yfir þá hópa sem þú ert í.

en: Group Name
is: Nafn Hóps

en: Failed to post reply.
is: Tókst ekki að senda svar.

en: Group:
is: Hópur:

en: None
is: Ekkert

[ctx: help]
en: Client
is: Biðlari

en: Install and Sync Files
is: Setja upp og samstilla skrár

en: Deleting a library
is: Eyða safni

en: Encrypting a library
is: Dulkóða safn

en: File conflicts
is: Skráarflækjur

en: Excluding files
is: Hundsa skrár

en: Web Site
is: Vefsíðan

en: Sharing to a group
is: Deila með hóp

en: Viewing an encrypted library
is: Skoða dulkóðað safn

en: Once you and your friends sync a shared library onto your computers, you may add, delete or edit files in the library together.  Every change you make to the library will be automatically synced to others' computers.
is: Þegar þú og félagar þínir samstilla deildum söfnum við tölvurnar ykkar, þá getiði bætt, eytt eða breytt skrám í safninu saman.  Hver breyting sem þið gerið í safninu verður fösuð sjálfvirkt við hinar tölvurnar.

en: 
        Sometimes you and your friends may edit the same file at the same time. Your changes may conflict with each other's. In this case, Seafile would keep your version unchanged, while save your friends' versions as "conflict files". A conflict file's name ends with its author's email address, plus the current time, e.g. test.txt (name@example.com 2013-10-01-00-12-24).
is: 
    Ef það gerist að þú og félagar þínir skrifa í sömu skránna á sama tíma þá munu breytingarnar ykkar flækjast fyrir hvor annarri.  Í svona tilfellum, þá geymir Seafile þína útgáfu óbreytta, en vistar útgáfu félaga þíns sem "flækta skrá".  Flækt skráarnafn endar á netfangi höfundar að viðbættum tíma, t.d. þá yrði skráin test.txt að test.txt (name@example.com 2013-10-01-00-12-24).

en: Deleting a file library
is: Eyða skráasafni

en: To maximize your data security, deletion of file libraries on the website and on your computer are not "synced" automatically.
is: Til að hámarka gagnaöryggi, þá er eyðingu skráasafna í vafra og á tölvunni þinni ekki "samstillt" sjálfvirkt.

en: After a file library is deleted on the website, the library downloaded to your computer won't be deleted. But it won't be synced with the website any more.
is: Eftir að safni hefur verið eytt á vefsíðunni, þá verður safni sem hefur verið hlaðið niður á tölvuna þína ekki eytt.  En það verður ekki lengur samstillt lengur við gögnin á vefsíðunni.

en: After a file library is deleted on your computer, the library on the website won't be deleted. You may download and sync it again later.
is: Eftir að safni hefur verið eytt á tölvunni, þá verður safninu ekki eytt á vefsíðunni. Þú getur halað því niður og haldið því samstilltu aftur síðar.

en: Sharing a library to a group
is: Deila safni með hópi

en: You have two ways to share a library to a group
is: Það eru tvær leiðir í boði til að deila safni með hópi

en: Create a file library directly inside the group workspace.
is: Búðu til skráasafn beint á vinnusvæði hópsins

en: Share an existing personal library to the group.
is: Deildu safni sem þú átt til hópsins

en: Excluding files/folders from syncing
is: Taktu skrár/skráarsöfn úr fösun

en: Sometimes you don't want to sync some files or folders inside a library. To achieve this, you can create a file named seafile-ignore.txt in the root folder of this library. In this special file, you specify the files and folders that Seafile should not sync. Each line in this file specifies a pattern. The following pattern format are supported.
is: Það getur komið fyrir að þú viljir ekki samstilla sumar skrár eða skáarsöfn inní einhverju safninu.  Þá getur þú búið til skrá sem heitir seafile-ignore.txt í rót safnsins.  Í þessa sérstöku skrá tilgreinir þú hvaða skrár og skráarsöfn það eru sem Seafile ætti ekki að halda samstilltum.  Í hverri línu er skilgreint ákveðið mynstur.  Eftirfarandi mynsturgerðir eru studdar.

en: A blank line matches no files.
is: Tóm lína passar ekki við neinar skrár.

en: A line starting with # serves as a comment.
is: Lína sem byrjar á # merkir að hér sé athugasemd eða skýring

en: Seafile supports wildcards in the pattern. For example, "foo/*" matches "foo/1" and "foo/hello". "foo/?" matches "foo/1" but not "foo/hello". Note that the wildcard character * recursively matches all the paths under a folder. For instance, "foo/*.html" matches "foo/a.html" and "foo/templates/b.html".
is: Seafile styður algildi sem mynstur.  Til dæmis, "foo/*" passar við "foo/1" og "foo/bla". "foo/?" passar við "foo/1" en ekki "foo/bla".  Athugaðu að algildistáknið * passar við allt sem er undir skráasafni og öll undirskráarsöfn.  Til dæmis, "foo/*.html" passar við "foo/a.html" og "foo/uppkast/b.html"

en: If the pattern ends with a slash, it would only match a folder. In other words, foo/ will match a folder "foo" and paths underneath it, but will not match a regular file or a symbolic link "foo".
is: Ef mynstur endar á framhallandi skástriki, þá passar það aðeins við skráasafn.  Með öðrum orðum, foo/ mun passa við "foo" og slóðir þar undir, en mun ekki passa við venjulegar skrár eða skráartengingar (e. symbolic link).

en: If a pattern doesn't end with a slash or a wildcard, it would not match a folder. For example, "foo" can only match regular file "foo" or a symbolic link; while "foo/" and "foo*" match a folder and paths under it.
is: Ef mynstur endar ekki á framhallandi skástriki eða á algildistákni, þá myndi það ekki passa við skráasafn.  Til dæmis þá passar "foo" aðeins við venjulegar skrár eða skáarbendil (e. symbolic link), á meðan "foo/" og "foo*" passar við skrár og slóðir þar undir.

en: Example
is: Dæmi

en: Notes
is: Athugasemdir

en: The seafile-ignore.txt file only controls which files to exclude on the client side. You can still create a file from seahub web interface that's excluded on the client. In this case,
is: Skráin seafile-ignore.txt stjórnar aðeins því sem á ekki að halda samstilltu biðlara megin.  Þú getur búið til skrá í seahub vefviðmótinu sem verður ekki fösuð við biðlara. Í þessu tilfelli,

en: The created file will still be synced back to clients. But any later local changes to those files will be ignored.
is: Skráin verður fösuð við aðra biðlara.  En allar síðari breytingar á skránni verða hundsaðar.

en: If the file is modified on seahub, the new version will also be synced back to clients; If the file on the client is also modified, a conflict file will be generated on the client.
is: Ef skránni verður breytt á vefnum, þá verður nýja útgáfan af henni send til tengdra biðlara (e. clients), ef skránni er einnig breytt á öðrum biðlara, þá verður til afrit af skránni á tengda biðlaranum.

en: seafile-ignore.txt only ignores files that are not synced yet. If a file is already synced, and some time later you add it to the ignore list, its existing versions won't be removed.
is: seafile-ignore.txt hundsar aðeins skrár sem hafa ekki verið samstilltar enn.  Ef skrá hefur þegar verið fösuð og einhverntíman seinna bætirðu henni við í listann yfir hundsaðar skrár, þá verða þær skrár sem til eru ekki fjarlægðar.

en: Installing and Using Seafile Client
is: Að setja upp og nota Seafile

en: After downloading Seafile client program, you have 3 steps left to get it up and running.
is: Þegar þú hefur sótt Seafile forritið, þá eru 3 skref eftir til að fá það til að virka.

en: 1. Select a disk partition to store local Seafile data
is: 1. Veldu svæði á harða disknum þínum til að geyma Seafile gögnin þín

en: 2. Add an account
is: 2. Bættu við þjónustu

en: Add an account on your private Seafile server or our public server.
is: Bættu við þjónustu á þínum eigin Seafile þjóni eða á okkar þjóni.

en: 3. Sync a library
is: 3. Samstilla safn

en: Click the "Sync this library" button to sync it with a local folder.
is: Smelltu á "Sync this library" takkann til að sækja safnið og geyma á tölvunni.

en: Then you add some files into the library. They will be automatically synced with cloud platform.
is: Svo bætirðu við skrám í safnið.  Þær verða samstilltar sjálfvirkt við Seafile skýið.

en: 4. (Optional) Create a library
is: 4. (Valkvæmt) Búa til safn

en: You can also create a library from a local folder.
is: Þú getur einnig búið til safn út frá skáarsafni á tölvunni þinni.

en: Encrypting a file library
is: Dulkóða skráasafn

en: Seafile supports encryption of file libraries to strengthen your data security. To encrypt a file library, you need to set a password when you create a library.
is: Seafile styður dulkóðun safna til að styrkja gagnaöryggi þitt.  Til að dulkóða safn þá þarftu að læsa því með lykilorði þegar þú býrð það til.

en: The password won't be stored on Seafile cloud platform.
is: Lykilorðið verður ekki geymt í Seafile skýinu.

en: So even the adminastrator of the servers cannot view your encrypted data without the password.
is: Svo jafnvel kerfisstjórarnir geta ekki skoðað dulkóðaða svæðið án lykilorðsins

en: To download and sync an encrypted library to your computer, you need to provide the password.  Seafile client program will download the encrypted data and decrypt it on your computer.
is: Til að hlaða niður og samstilla dulkóðuðu safni á tölvuna þína, þá þarftu að slá inn lykilorðið.  Seafile biðlarinn mun svo sækja það og afkóða það á tölvunni þinni.

en: To share an encrypted library with your friends, you also need to tell them the password.
is: Til að deila dulkóðuðu safni með félögum þínum þá þarftu einnig að segja þeim hvert lykilorðið er.

en: Seafile servers don't store the password for an encrypted library. To view an encrypted library online, you need to provide the password for the library. Your password is only stored in the server's encrypted memory. It would be cleared from the memory in an hour. After that, if you want to view the library, you'll have to enter password again.
is: Seafile þjónar gyema ekki lykilorðin á dulkóðuðum söfnum.  Til að skoða dulkóðað safn þegar þú ert nettengdur því, þá þarftu að slá inn lykilorðið fyrir safnið. Lykilorðið er aðeins geymt í dulkóðuðu minni á þjóninum.  Það verður hreinsað úr minninu eftir eina klukkustund.  Ef þú vilt skoða safnið eftir þann tíma þá verðuru að slá lykilorðið aftur inn.

en: message is required
is: skilaboð eru áskilin

en: contact is required
is: tengiliður er áskilinn

en: You can not send message to yourself.
is: Þú getur ekki sent skilaboð til sjálfs þíns.

en: Failed to send message to %s, user not found.
is: Tókst ekki að senda skilaboð til %s, notandi fannst ekki.

en: New Message
is: Ný Skilaboð

en: Message
is: Skilaboð

en: Time
is: Tími

en: message...
is: skilaboð...

en: send to: click to select contacts
is: senda til: smelltu til að velja félaga

en: please add contacts at first
is: bættu fyrst við félögum

en: Send a message...
is: Senda skilaboð...

en: Internal error
is: kerfisvilla

en: %(user)s has shared a library named <a href='%(href)s'>%(repo_name)s</a> to you.
is: %(user)s hefur deilt safni með þér sem heitir <a href='%(href)s'>%(repo_name)s</a>.

en: %(user)s has shared a file named <a href='%(href)s'>%(file_name)s</a> to you.
is: %(user)s deildi skránni <a href='%(href)s'>%(file_name)s</a> með þér.

en: You have received a <a href='%(href)s'>new message</a> from %(user)s.
is: Þú hefur fengið <a href='%(href)s'>ný skilaboð</a> frá %(user)s.

en: <a href='%(href)s'>%(group_name)s</a> has a new discussion.
is: <a href='%(href)s'>%(group_name)s</a> á nýja umræðu.

en: %(user)s posted a new discussion in <a href='%(href)s'>%(group_name)s</a>.
is: %(user)s skrifaði nýja umræðu í <a href='%(href)s'>%(group_name)s</a>.

en: One <a href='%(href)s'>group discussion</a> has a new reply.
is: Ein <a href='%(href)s'>hópumræða</a> hefur fengið nýtt svar.

en: %(user)s replied the <a href='%(href)s'>group discussion</a>.
is: %(user)s svaraði <a href='%(href)s'>hópaumræðunni</a>.

en: User <a href='%(user_profile)s'>%(username)s</a> has asked to join group <a href='%(href)s'>%(group_name)s</a>, verification message: %(join_request_msg)s
is: Notandinn <a href='%(user_profile)s'>%(username)s</a> óskar eftir því að ganga í hópinn <a href='%(href)s'>%(group_name)s</a>, staðfestingarskilaboð: %(join_request_msg)s

en: Successfully cleared all notices.
is: Tókst að hreinsa burt allar tilkynningar.

en: New notice on %s
is: Ný athugasemd á %s

en: Hi, %(name)s
is: Hæ, %(name)s

en: 
    You've got 1 new notice on %(site_name)s:
     | 
    You've got %(num)s new notices on %(site_name)s:
is[0]: 
    Það bíður þín ein ný athugasemd á %(site_name)s:
is[1]: 
    Það bíða þín %(num)s nýjar athugasemdir á %(site_name)s:

en: %(user)s posted a new discussion in <a href="%(url_base)s%(grp_url)s">%(grp_name)s</a>
is: %(user)s skrifaði nýja umræðu á <a href="%(url_base)s%(grp_url)s">%(grp_name)s</a>

en: %(user)s replied your <a href="%(url_base)s%(reply_url)s">group discussion</a>
is: %(user)s svaraði <a href="%(url_base)s%(reply_url)s">hópumræðunni þinni</a>

en: %(user)s has shared a library named <a href="%(url_base)s%(lib_url)s">%(lib_name)s</a> to you.
is: %(user)s deildi safni með þér sem heitir <a href="%(url_base)s%(lib_url)s">%(lib_name)s</a>.

en: %(user)s has shared a file named <a href="%(url_base)s%(file_url)s">%(file_name)s</a> to you.
is: %(user)s deildi skrá með þér sem heitir<a href="%(url_base)s%(file_url)s">%(file_name)s</a>.

en: You have received a <a href="%(url_base)s%(msg_url)s">new message</a> from %(user)s.
is: Þér hefur borist <a href="%(url_base)s%(msg_url)s">nýtt skeyti</a> frá %(user)s.

en: A file named <a href="%(url_base)s%(file_url)s">%(file_name)s</a> is uploaded to your folder <a href="%(url_base)s%(folder_url)s">%(folder_name)s</a>.
is: Skránni <a href="%(url_base)s%(file_url)s">%(file_name)s</a> er hlaðið upp í skráasafnið þitt <a href="%(url_base)s%(folder_url)s">%(folder_name)s</a>.

en: User <a href="%(url_base)s%(user_url)s">%(user)s</a> has asked to join group <a href="%(url_base)s%(grp_url)s">%(grp_name)s</a>, verification message: %(msg)s
is: Notandinn <a href="%(url_base)s%(user_url)s">%(user)s</a> hefur óskað eftir aðgangi í grúppuna <a href="%(url_base)s%(grp_url)s">%(grp_name)s</a>, staðfestingarskilaboð: %(msg)s

en: Go check out at the following page:
is: Endilega athugaðu eftirfarandi síðu:

en: All Notifications
is: Allar athugasemdir

en: Add new notification
is: Bæta við athugasemd

en: Notification Detail
is: Athugasemdir Ítarefni

en: (current notification)
is: (núverandi athugasemd)

en: Set to current
is: Virkja

en: Empty
is: Tómt

en: Delete Notification
is: Eyða Athugasemd

en: Notices
is: Tilkynningar

en: Mark all read
is: Merkja allt sem lesið

en: Clear
is: Hreinsa

en: More
is: Meira

en: Please choose how to view encrypted libraries online:
is: Vinsamlegast veljið hvernig skoða skal dulkóðuð söfn á vefnum:

en: Send passwords to the server.
is: Senda lykilorð til þjónsins.

en: Files will be decrypted in the server before being sent to you.
is: Skrár verða afkóðaðar á þjóni áður en þær verða sendar til þín.

en: Save passwords in your browser.
is: Vista lykilorðið í vafranum þínum.

en: Files will be decrypted in your browser when you download them.
is: Skrár verða afkóðaðar í vafranum þínum þegar þú halar þeim niður.

en: Tip: the latter way is more secure, but it is not supported well by all browsers. We advise you to use the latest version of Chrome or Firefox.
is: Hint: síðari leiðin er öruggari, en er ekki studd í öllum vöfrum.  Við ráðleggjum þér að nota nýjustu útgáfuna af Chrome eða Firefox.

en: Nickname should not include ' / '
is: Gælunafn má ekki innihalda ' / '

en: Successfully edited profile.
is: Tókst að breyta persónuupplýsingunum þínum

en: Failed to edit profile
is: Tókst ekki að breyta persónuupplýsingum

en: Has not accepted invitation yet
is: Hefur ekki enn tekið boðinu

en: Demo account can not be deleted.
is: Prufureikningi er ekki hægt að eyða.

en: Failed to set default library.
is: Mistókst að gera safn að sjálfgefnu safni.

en: Can not set encrypted library as default library.
is: Get ekki sett dulkóðað safn sem sjálfgefið safn.

en: Successfully set "%s" as your default library.
is: Tókst að setja "%s" sem sjálfgefna safnið þitt.

en: Profile Setting
is: Stillingar Persónuupplýsinga

en: Profile
is: Persónuupplýsingar

en: Language
is: Tungumál

en: Encrypted Libraries
is: Dulkóðuð söfn

en: Sub-library
is: Undirsafn

en: Default Library
is: Sjálfgefið Safn

en: Delete Account
is: Eyða reikningi.

en: Avatar:
is: Smámynd:

en: Password:
is: Lykilorð:

en: Update
is: Uppfæra

[ctx: true name]
en: Name:
is: Nafn

en: About me:
is: Um Mig

en: Department:
is: Deild

en: Telephone:
is: Sími

en: Language Setting
is: Tungumálastilling

en: Encrypted Libraries Setting
is: Stillingar fyrir dulkóðuð söfn

en: How to view encrypted libraries online:
is: Hvernig það á að skoða dulkóðuð söfn á vefnum:

en: Sub-library Setting
is: Undirsafnastillingar

en: Enable sub-library
is: Virkja undirsöfn

en: This feature enables you to selectively sync a folder inside a library. A sub-library can be created from any folder. After being created, it will be listed in your desktop client, and you can download it just like downloading a normal library. It will be automatically kept in sync with its origin library.
is: Þessi eiginleiki gerir þér kleift að samstilla skráasöfn í safninu.  Hægt er að búa til undirsafn í hvaða skráasafni sem er.  Eftir að það hefur verið búið til, þá mun það sjást í Seafile forritinu þínu og þú getur hlaðið því niður eins og þú hleður niður hvaða öðru safni sem er.  Því verður haldið sjálfvirkt í fösun með móðursafninu.

en: Sub-library is also used when sharing a folder to a group or another user. Without this option on, a hidden sub-library will be created automatically in such case. With this option on, those hidden sub-libraries will also be listed, which enables you to manage them.
is: Undirsafn er einnig notað til að deila skráasafni með hópi eða öðrum notanda.  Ef þetta er ekki virkjað þá verður í slíkum tilfellum búið til falið undirsafn.  Ef þetta er virkjað, þá verða földu undirsöfnin einnig listuð, sem gerir þér kleift að möndla með þau.

en: Default Library Setting
is: Sjálfgefnar Safnastillingar

en: Your default library:
is: Sjálfgefna safnið þitt:

en: Default library is the default place to store your personal documents and pictures.
is: Sjálfgefna safnið er þar sem að persónuleg skjöl og myndir eru geymdar.

en: Choose Default Library
is: Veldu sjálfgefna safnið

en: This operation will not be reverted. Please think twice!
is: Það er ekki hægt að taka þessa aðgerð til baka. Vinsamlegast hugsaðu málið aftur!

en: Choose default library:
is: Veldu skjálfgefna safnið:

en: Really want to delete your account?
is: Viltu í alvörunni eyða reikningnum þínum?

en: Send message
is: Senda skilaboð

en: Info
is: Upplýsingar

[ctx: true name]
en: Name
is: Nafn

en: Self-introduction
is: Sjálfskynning

en: Department
is: Deild

en: Telephone
is: Sími

en: Email is not longer than 512 characters
is: Netfang er ekki lengra en 512 stafir

en: Please enter a correct password.
is: Vinsamlegast sláðu inn rétt lykilorð.

en: Failed to share to all members, please try again later.
is: Tókst ekki að deila með öllum félögum, vinsamlegast reynið aftur síðar.

en: Shared to all members successfully, go check it at <a href="%s">Shares</a>.
is: Tókst að deila til allra félaga, athugaðu það í  <a href="%s">Deilingum</a>.

en: Only the owner of the library has permission to share it.
is: Aðeins eigandi safnsins hefur leyfi til að deila því.

en: Failed to share "%s", no enough quota. <a href="http://seafile.com/">Upgrade account.</a>
is: Tókst ekki að deila "%s", ekki nægur kvóti. <a href="http://seafile.com/">Uppfærðu reikninginn.</a>

en: Library does not exist
is: Safn er ekki til

en: Permission denied
is: Aðgangi hafnað

en: Argument is not valid
is: Óleyfileg breyta

en: Failed to remove share
is: Tókst ekki að taka deilingu af

en: group id is not valid
is: hópauðkenni er ekki gilt

en: Failed to unshare: the group doesn't exist.
is: Tókst ekki að taka deilingu af: hópurinn er ekki til.

en: Successfully removed share
is: Tókst að taka deilingu af

en: all members
is: Allir félagar

en: Invalid arguments
is: Ógild gildi

en: You cannot share the library in this way.
is: Þú getur ekki deilt safni með þessum hætti.

en: Removed successfully
is: Tókst að fjarlægja

en: The link doesn't exist
is: Tengillinn er ekki til

en: Sending shared link failed. Email service is not properly configured, please contact administrator.
is: Tókst ekki að senda tengilinn.  Tölvupóstþjónustan er ekki alveg rétt stillt, vinsamlegast hafðu samband við kerfisstjóra.

en: file
is: skrá

en: A file is shared to you on %s
is: Skrá er deilt með þér á %s

en: directory
is: skráasafn

en: A directory is shared to you on %s
is: Skáarsafni hefur verið deilt með þér á %s

en: Please choose a directory.
is: Veldu skáarsafn.

en: Successfully saved.
is: Tókst að vista.

en: Failed to share to "%s", user not found.
is: Tókst ekki að deila með "%s", notandi finnst ekki.

en: Successfully shared %s.
is: Deildi %s.

en: Successfully unshared "%s".
is: Slökkt á deilingu á "%s".

en: You don't have permission to unshare %s.
is: Þú hefur ekki leyfi til að taka deilingu af %s.

en: You don't have permission to save %s.
is: Þú hefur ekki leyfi til að vista %s.

en: Sending shared upload link failed. Email service is not properly configured, please contact administrator.
is: Mistókst að senda tengil til að deila.  Póstþjónustan er ekki rétt stillt, vinsamlegast hafðu samband við kerfisstjóra.

en: An upload link is shared to you on %s
is: Upphleðsluslóð er deilt með þér á %s

en: Library does not exist.
is: Safn er ekki til

en: Links - Share
is: Tenglar - Deilt

en: Download Links
is: Niðurhalstenglar

en: Upload Links
is: Upphleðslutenglar

en: Library
is: Safn

en: Visits
is: Heimsóknir

en: View
is: Skoða

en: Remove
is: Fjarlægja

en: You don't have any download link
is: Þú átt enga niðurhalstengla

en: You can generate a download link for a folder or a file. People receive this link can view the folder or the file online.
is: Þú getur búið til tengll til að hlaða niður fyrir skrár og skráasöfn.  Fólk sem fær þennan tengil sendan getur skoðað skráasafnið eða skránna á vefnum.

en: You don't have any upload link
is: Þú átt enga upphleðslutengla

en: You can generate an upload link from any folder. People receive this link can upload files to this folder.
is: Þú getur búið til upphleðslutengil frá hvaða skráasafni sem er.  Fólk sem fær þessa tengla getur hlaðið upp skrám í skráasafnið.

en: Folders - Share
is: Skráarsöfn - Deilt

en: Folders
is: Skráarsöfn

en: Share To
is: Deila með

en: Permission
is: Leyfi

en: Unshare
is: Taka deilingu af

en: You have not shared any folder
is: Þú hefur ekki deilt neinum skráarsöfnum

en: You can share a single folder with a registered user if you don't want to share a whole library.
is: Þú getur deilt deilt einu skráasafni með skráðum notanda ef þú vilt ekki deila öllu safninu.

en: Edit succeeded
is: Breyting tókst

en: Edit failed.
is: Breyting mistókst

en: Files - Share
is: Skrár - Deila

en: From Others
is: Frá Öðrum

en: To Others
is: Til Annarra

en: From
is: Frá

en: No file is shared to you
is: Engri skrá er deilt með þér

en: Single files shared to you will be listed here, and you can download them or save them to some libraries.
is: Einstökum skrám sem deilt er með þér verða listaðar hér og þú getur halað þeim niður eða vistað þær í söfnum.

en: To
is: Til

en: You don't have any private shared files
is: Þú átt engar prívat deildar skrár

en: You can share a single file with a registered user if you don't want to share a whole library.
is: Þú getur deilt einni skrá með skráðum notanda ef þú vilt ekki deila með þér heilu safni.

en: Libraries - Share
is: Söfn - Deilt

en: You have not shared any library
is: Þú hefur ekki deilt neinu safni

en: You can share libraries to your friends and colleagues by clicking the share icon of your own libraries in your home page or creating a new library in groups you are in.
is: Þú getur deilt söfnum til félaga þinna með því að smella á deili smámyndina við hvert safn á heimasvæðinu þínu eða búa til nýtt safn í hópi sem þú ert félagi í.

en: Shares
is: Deilingar

en: Basic Info
is: Grunnupplýsingar

en: No Nickname
is: Ekkert Gælunafn

en: Add to contacts
is: Bæta við í félagatali

en: Download and Sync
is: Hala niður og samstilla

en: Leave Share
is: Yfirgefa Deilingu

en: You have no library sharing with %(to_email)s.
is: Þú átt engin söfn sem deilt er með %(to_email)s.

en: Sorry, but the requested page could not be found.
is: Afsakið, en síðan sem þú baðst um fannst ekki.

en: Activities
is: Virkni

en: is encrypted
is: er dulkóðað

en: Password：
is: Lykilorð:

en: The password will be kept in the server for only 1 hour.
is: Lykilorðið verður aðeins geymt í eina klukkustund

en: Exit System Admin
is: Hætta Kerfisstjórnun

en: Notifications
is: Athugasemdir

en: See All Notifications
is: Sjá Allar Athugasemdir

en: Log out
is: Útskrá

en: System Admin
is: Kerfisstjórnun

en: All Groups
is: Allir Hópar

en: Close
is: Loka

en: My Home
is: Heimasvæðið mitt

en: Organization
is: Samfélagið

en: Help
is: Hjálp

en: Signup
is: Skráðu þig

en: Create a personal account
is: Búðu til einkareikning

en: Create an organization account
is: Búðu til stofnanareikning

en: This library is encrypted. Please input the password if you want to browse it online. And the password will be kept on the server for only 1 hour.
is: Þetta safn er dulkóðað.  Vinsamlegast sláðu inn lykilorðið ef þú vilt skoða það. Lykilorðið verður aðeins geymt á þjóninum í eina klukkustund

en: Password:
is: Lykilorð:

en: You can change how to view encrypted libraries online <a class="normal" href="%(profile_edit_url)s#enc-lib-setting">here</a>.
is: Þú getur breytt því hvernig dulkóðuð söfn eru skoðuð á vefnum <a class="normal" href="%(profile_edit_url)s#enc-lib-setting">hér</a>.

en: Please enter the password.
is: Vinsamlegast sláðu inn lykilorð.

en: Devices
is: Tæki

en: Platform
is: Verkvangur

en: Device Name
is: Nafn Tækis

en: IP
is: Auðkenni

en: Last Access
is: Seinast Skoðað

en: # Libraries
is: # Söfn

en: Operation
is: Aðgerð

en: Unlink
is: Aftengja

en: Really want to unlink %s?
is: Viltu virkilega aftengja %s?

en: It will immediately stop syncing.
is: Það mun strax hætta fösun.

en: You do not have connected devices
is: Þú hefur ekki tengt nein tæki

en: Your clients (Desktop/Android/iOS) will be listed here.
is: Tækin þín (Desktop/Android/iOS) verða skráð hér.

en: Successfully unlinked.
is: Tókst að aftengja.

en: Download
is: Niðurhlaða

en: Current path:
is: Núverandi slóð:

en: Draft saved.
is: Uppkast vistað.

en: Continue editing
is: Halda áfram að breyta

en: Preview
is: Forskoða

en: Standard Syntax
is: Staðalform

en: Enter this
is: Sláðu þetta inn

en: To see this
is: Til að sjá þetta

en: bold
is: breitt

en: text
is: texti

en: italics
is: skáletrað

en: Header
is: Haus

en: Smaller header
is: Minni haus

en: Link something
is: Settu inn tengil

en: alt text
is: aukatexti

en: Extended Syntax for Wiki
is: Frekari sniðmát fyrir Wiki

en: or
is: eða

en: internal link to another wiki page.
is: Innri tengill á aðra wiki síðu.

en: internal link to a picture at this-library/images/pic.jpg.
is: innri tengill á mynd í þessu-safni/mynd/pic.jpg.

en: internal link to a file at this-library/folder/file.doc.
is: innri tengill á skrá í þessu-safni/skráasafni/skrá.doc.

en: Font
is: Stafagerð

en: Font Size
is: Stafastærð

en: Huge
is: Risa

en: Normal
is: Venjulegt

en: Small
is: Lítið

en: Font Color
is: Stafalitur

en: defaut color
is: sjálfgefinn litur

en: Bold (Ctrl/Cmd+B)
is: Breitt (Ctrl/Cmd+B)

en: Italic (Ctrl/Cmd+I)
is: Skáletrað (Ctrl/Cmd+I)

en: Strikethrough
is: Yfirstrikað

en: Underline (Ctrl/Cmd+U)
is: Undirstrikað (Ctrl/Cmd+U)

en: Remove format
is: Fjarlægja sniðmát

en: Bullet list
is: Punktalisti

en: Number list
is: Númeraður listi

en: Reduce indent (Shift+Tab)
is: Minnka inndrátt (Shift+Tab)

en: Indent (Tab)
is: Inndráttur (Tab)

en: Align Left (Ctrl/Cmd+L)
is: Jafna Vinstri (Ctrl/Cmd+L)

en: Center (Ctrl/Cmd+E)
is: Miðja (Ctrl/Cmd+E)

en: Align Right (Ctrl/Cmd+R)
is: Jafna Hægri (Ctrl/Cmd+R)

en: Justify (Ctrl/Cmd+J)
is: Jafna (Ctrl/Cmd+J)

en: Hyperlink
is: Tengill

en: Add
is: Bæta við

en: Remove Hyperlink
is: Fjarlægja Tengil

en: Insert picture (or just drag & drop)
is: Setja inn mynd (eða bara draga & sleppa)

en: Undo (Ctrl/Cmd+Z)
is: Afturkalla (Ctrl/Cmd+Z)

en: Redo (Ctrl/Cmd+Y)
is: Endurtaka (Ctrl/Cmd+Y)

en: Draft Available
is: Uppkast Tiltækt

en: There's a saved draft for this file, would you like to load it?
is: Það er til uppkast fyrir þessa skrá, viltu nota það?

en: Load
is: Sækja

en: Discard
is: Henda

en: Failed to save draft, exceeded max quota
is: Tókst ekki að vista uppkast, fer yfir hámakrs kvóta

en: Draft successfully loaded
is: Tókst að sækja uppkast

en: Strong <strong> Ctrl+B
is: Breiðletur <strong> Ctrl+B

en: strong text
is: breiðletraður texti

en: Emphasis <em> Ctrl+I
is: Skáletrað <em> Ctrl+I

en: emphasized text
is: skáletraður texti

en: Hyperlink <a> Ctrl+L
is: Tengill <a> Ctrl+L

en: enter link description here
is: settu inn lýsingu á tenglinum hér

en: Insert Hyperlink
is: Setja inn Tengil

en: optional title
is: valfrjáls titill

en: Blockquote <blockquote> Ctrl+Q
is: Textablokk <blockquote> Ctrl+Q

en: Blockquote
is: Textablokk

en: Code Sample <pre><code> Ctrl+K
is: Kóða Dæmi <pre><code> Ctrl+K

en: enter code here
is: sláðu inn kóðann hér

en: Image <img> Ctrl+G
is: Mynd <img> Ctrl+G

en: enter image description here
is: sláðu inn myndlýsingu hér

en: Insert Image
is: Setja inn mynd

en: Numbered List <ol> Ctrl+O
is: Númeraður Listi <ol> Ctrl+O

en: Bulleted List <ul> Ctrl+U
is: Punktalisti <ul> Ctrl+U

en: List item
is: Lista atriði

en: Heading <h1>/<h2> Ctrl+H
is: Fyrirsögn <h1>/<h2> Ctrl+H

en: Heading
is: Fyrirsögn

en: Horizontal Rule <hr> Ctrl+R
is: Lárétt Stika <hr> Ctrl+R

en: Undo - Ctrl+Z
is: Afturkalla - Ctrl+Z

en: Redo - Ctrl+Y
is: Endurtaka - Ctrl+Y

en: Redo - Ctrl+Shift+Z
is: Endurtaka - Ctrl+Shift+Z

en: Editing Help
is: Breyta Hjálp

en: Submit failed. Please check the network.
is: Mistókst að virkja. Vinsamlegast athugaðu nettenginguna

en: Password is required.
is: Lykilorð er áskilið.

en: History
is: Saga

en: 's Version History
is: Útgáfu Saga

en: Tip:a new version will be generated after each modification, and you can restore the file to a previous version.
is: Hint: ný útgáfa verður búin til eftir hverja breytingu og þú getur endurheimt ákveðnar útgáfur af skrám

en: Current Path:
is: Núverandi Slóð:

en: Modifier
is: Breytir

en: (current version)
is: (núverandi útgáfa)

en: (Renamed or moved from %(old_path)s)
is: (Endurnefnt eða fært frá %(old_path)s)

en: Restore
is: Endurheimta

en: Diff
is: Munur

en: Plan
is: Áætlun

en: Documents
is: Lesefni

en: Introduction
is: Kynning

en: Client
is: Biðlari

en: Seafile for Windows, Mac and Linux
is: Seafile fyrir Windows, Mac og Linux

en: Server Version:
is: Útgáfa Þjóns:

en: About Us
is: Um Okkur

en: Personal
is: Mitt eigið

en: Starred
is: Stjörnumerkt

en: Personal Wiki
is: Mitt wiki

en: Share Admin
is: Stjórnun deilinga

en: Links
is: Tenglar

en: Upload Folder
is: Hlaða upp Skráarsafni

en: Add auto expiration
is: Setja sjálfvirkan gildistíma

en: Days
is: Dagar

en: Shared Links
is: Deildir Hlekkir

en: View and manage all the shared links in this library.
is: Skoða og sýsla með alla deilda hlekki í þessu safni.

en: Owned Libs
is: Eigin Söfn

en: Shared Libs
is: Deild Söfn

en: Mine
is: Mitt

en: Sub-libraries
is: Undirsöfn

en: Shared
is: Deilt

en: New Sub-library
is: Nýt Undir-safn

en: You have not created any libraries
is: Þú hefur ekki búið til nein söfn

en: You can create a library to organize your files. For example, you can create one for each of your projects. Each library can be synchronized and shared separately.
is: Þú getur búið til safn til að skipuleggja skrárnar þínar.  Til dæmis þá getur þú búið til eitt fyrir hvert verkefni.  Hverju safni er hægt að samstilla og deila sjálfstætt.

en: Origin
is: Upphaf

en: You have not created any sub-libraries
is: Þú hefur ekki búið til nein undirsöfn

en: You can create a sub-library from a directory inside a library. A sub-library can be independently synced and shared. Files in the sub-library will be automatically kept in sync with those in the directory of the origin library.
is: Þú getur búið til undirsafn í hvaða skráasafni sem er.  Undirsafn getur verið samstillt og deilt sjálfstætt.  Skrám í undirsafninu verður sjálfkrafa samstillt með þeim sem eru í móðursafninu.

en: No library is shared to you
is: Engu safni er deilt með þér

en: File Name
is: Skráarnafn

en: You don't have any starred files yet
is: Þú hefur ekki enn stjörnumerkt neinar skrár

en: You can star important files by clicking the "Star" button on file viewing page, and they will be listed here.
is: Þú getur stjörnumerkt mikilvægar skrár með því að smella á "Stjörnu" takkann við hverja skrá á meðan þú ert að skoða síðuna og skráin verður listuð hér.

en: Welcome to Seafile!
is: Velkomin í Seafile

en: Seafile organizes files into libraries. Each library can be synced and shared separately. We have created a personal library for you. You can create more libraries later.
is: Seafile flokkar skrár í söfn.  Hverju safni fyrir sig er hægt að deila og samstilla við önnur tæki.  Við höfum búið til eitt safn fyrir þig.  Þú getur búið til önnur söfn síðar.

en: Seafile organizes files into libraries. Each library can be synced and shared separately. Howerver, since you are a guest user now, you can not create libraries.
is: Seafile flokkar skrár í söfn.  Hverju safni er samstillt og deilt óháð öðrum söfnum. Hinsvegar, þar sem að þú ert gestanotandi núna, þá getur þú ekki búið til söfn.

en: Choose a directory:
is: Veldu skráasafn:

en: No public library
is: Engin opin söfn

en: You can create a public library by clicking "New Library" button, others can view and download this library.
is: Þú getur búið til opið safn með því að smella á "Nýtt Safn", aðrir geta skoðað og hlaðið því niður.

en: Group
is: Hópur

en: No library is shared to your groups
is: Engu safni er deilt til hópsins þíns

en: Search groups...
is: Leita í hópum...

en: No group found
is: Enginn hópur fannst

en: No one has created any groups yet
is: Enginn getur búið til neina hópa ennþá

en: You can click "Add Group" button under "Group" label to create a group.
is: Þú getur smellt á "Bæta við Hópi" takkann undir "Hópar" til að búa til hóp.

en: Search members...
is: Leita að félögum...

en: Search Results
is: Leitarniðurstöður

en: Database
is: Gagnagrunnur

en: Size:
is: Stærð:

en: Trash
is: Ruslafata

en: Move
is: Færa

en: Copy
is: Afrita

en: Upload Files
is: Hlaða upp Skrá

en: The owner of this library has run out of space.
is: Eigandi þessa safns hefur fullnýtt plásskvótann sinn.

en: Please select a file at first.
is: Vinsamlegast veljið fyrst skrá.

en: File Upload
is: Skráarupphleðsla

en: close
is: loka

en: Cancel All
is: Hætta við allt

en: Saving...
is: Vista...

en: Update %(file_name)s
is: Uppfæra %(file_name)s

en: Choose a file
is: Veldu skrá

en: Smaller than %(max_file_size)s
is: Minna en %(max_file_size)s

en: New Directory
is: Nýtt Skráasafn

en: Directory Name
is: Nafn Skráasafns

en: New File
is: Ný Skrá

en: Featured File Type
is: Sérstaklega studdar Skráargerðir

en: Click to choose
is: Smelltu til að velja

en: online Rich Text format.
is: RTF vef sniðmát

en: Details
is: Í hnotskurn

en: simple markup format.
is: Ívafsmál.

en: Current Library
is: Núverandi Safn

en: Other Libraries
is: Önnur Söfn

en: Please click and choose a directory.
is: Smelltu og veldu skráasafn

en: Rename %(name)s as:
is: Endurnefna %(name)s as:

en: This library is encrypted. Please input the password if you want to browse it online. And the password will be kept in the browser for only 1 hour.
is: Þetta safn er dulkóðað.  Vinsamlegast sláðu inn lykilorðið ef þú vilt skoða það. Lykilorðið verður aðeins geymt á þjóninum í eina klukkustund

en: discuss
is: umræða

en: Go to a group
is: Heimsækja hóp

en: group
is: hópur

en: unstarred
is: Taka stjörnu af

en: File Uploading...
is: Skrá hleðst upp...

en: File Upload complete
is: Upphleðslu Skrár Lokið

en: File Upload canceled
is: Hætt við Upphleðslu Skrár

en: File Upload failed
is: Skráarupphleðsla mistókst

en: Failed to get upload url
is: Gerð upphleðsluhlekks mistókst

en: File is too big
is: Skrá er of stór

en: File is too small
is: Skrá er of lítil

en: Filetype not allowed
is: Skráargerð er ekki leyfð

en: Max number of files exceeded
is: Hámarksfjölda skráa hefur verið náð

en: Uploaded bytes exceed file size
is: Upphlaðin bæti eru yfir skráarstærð

en: Empty file upload result
is: Tómri skrá hlaðið upp

en: Error
is: Villa

en: uploaded
is: upphlaðin

en: canceled
is: hætt við

en: Start
is: Byrja

en: Delete Items
is: Eyða atriðum

en: Are you sure you want to delete these selected items?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða þessum völdu atriðum?

en: Processing...
is: Er að vinna...

en: Successfully deleted %(name)s and %(amount)s other items.
is: Tókst að eyða %(name)s ásamt %(amount)s öðrum atriðum.

en: Successfully deleted %(name)s.
is: Tókst að eyða %(name)s.

en: Internal error. Failed to delete %(name)s and %(amount)s other items.
is: Kerfisvilla. Mistókst að eyða %(name)s ásamt %(amount)s öðrum atriðum.

en: Internal error. Failed to delete %(name)s.
is: Kerfisvilla. Mistókst að eyða %(name)s.

en: Move selected directories/files to:
is: Færa valin skráarsöfn og/eða valdar skrár til:

en: Copy selected directories/files to:
is: Afrita valin skráarsöfn og/eða valdar skrár til:

en: Invalid destination path
is: Ekki leyfileg viðtökuslóð

en: Successfully moved %(name)s.
is: Tókst að færa %(name)s.

en: Successfully moved %(name)s and 1 other item.
is: Tókst að færa %(name)s og eitt annað atriði.

en: Successfully moved %(name)s and %(amount)s other items.
is: Tókst að færa %(name)s ásamt %(amount)s öðrum atriðum.

en: Successfully copied %(name)s.
is: Tókst að afrita %(name)s.

en: Successfully copied %(name)s and 1 other item.
is: Tókst að afrita %(name)s og eitt annað atriði.

en: Successfully copied %(name)s and %(amount)s other items.
is: Tókst að afrita %(name)s ásamt %(amount)s öðrum atriðum.

en: Internal error. Failed to move %(name)s and %(amount)s other items.
is: Kerfisvilla. Mistókst að færa %(name)s ásamt %(amount)s öðrum atriðum.

en: Internal error. Failed to move %(name)s.
is: Kerfisvilla. Mistókst að færa %(name)s.

en: Internal error. Failed to copy %(name)s and %(amount)s other items.
is: Kerfisvilla. Mistókst að afrita %(name)s ásamt %(amount)s öðrum atriðum.

en: Internal error. Failed to copy %(name)s.
is: Kerfisvilla. Mistókst að afrita %(name)s.

en: Moving file %(index)s of %(total)s
is: Færi skrá %(index)s af %(total)s

en: Copying file %(index)s of %(total)s
is: Afrita skrá %(index)s af %(total)s

en: Canceled.
is: Hætt við.

en: Encrypting the file...
is: Dulkóða skrána

en: Error when encrypting.
is: Villa við dulkóðun.

en: Encrypting, %(num)s%% complete.
is: Dulkóðun, %(num)s%% lokið.

en: Uploading ...
is: Er að hlaða upp...

en: Done!
is: Búin!

en: Downloading...
is: Er að hala niður...

en: Downloading, %(num)s%% complete.
is: Niðurhölun, %(num)s%% lokið.

en: Decrypting...
is: Er að dulkóða...

en: Decrypting, %(num)s%% complete.
is: Akóðun, %(num)s%% lokið.

en: Successfully deleted %(name)s
is: Tókst að eyða %(name)s

en: Rename File
is: Endurnefna Skrá

en: Rename Directory
is: Endurnefna Skráasafn

en: Copy File
is: Afrita Skrá

en: Move File
is: Færa Skrá

en: Copy Directory
is: Afrita Skráasafn

en: Move Directory
is: Færa Skráasafn

en: Copy %(name)s to:
is: Afrita %(name)s til:

en: Move %(name)s to:
is: Færa %(name)s til:

en: Directory download is not supported in this library.
is: Niðurhal skráasafnn er ekki stutt í þessu safni.

en: starred
is: stjörnumerkt

en: It is required.
is: þetta er áskilið.

en: Only an extension there, please input a name.
is: Aðeins skráarending til staðar, vinsamlegast settu inn nafn á skránna.

en: Creating...
is: Bý til...

en: You have not renamed it.
is: Þú hefur ekki endurnefnt hana/það.

en: Successfully renamed %(old_name)s to %(new_name)s
is: Tókst að endurnefna %(old_name)s sem %(new_name)s

en: Moving %(name)s
is: Færi %(name)s

en: Copying %(name)s
is: Afrita %(name)s

en: Please select at least one contact.
is: Vinsamlegast veldu a.m.k einn félaga.

en: Please enter emails or groups, or select some.
is: Vinsamlegast settu inn netfang eða hóp, eða veldu úr.

en: You can't access this library.
is: Þú hefur ekki aðgang að þessu safni.

en: Transfer Ownership
is: Skipta um eiganda

en: Change Password
is: Breyta Lykilorði.

en: Sharing Permission
is: Deila leyfum

en: Folder Permission
is: Skráasafns leyfi

en: Keep full history
is: Skrá alla söguna

en: Don't keep history
is: Ekki skrá sögu

en: Only keep a period of history:
is: Skrá sögu í ákveðinn tíma

en: days
is: dagar

en: Change the password of this library:
is: Breyta lykilorðinu fyrir þetta safn:

en: Old Password
is: Gamla Lykilorðið

en: New Password(at least %(repo_password_min_length)s characters)
is: Nýtt Lykilorð (að minnsta kosti %(repo_password_min_length)s stafir)

en: New Password Again
is: Endurtaktu Nýja Lykilorðið

en: Please enter the old password
is: Vinsamlegast sláðu inn gamla lykilorðið

en: Please enter the new password
is: Vinsamlegast sláðu inn nýja lykilorðið

en: New password is too short
is: Nýja lykilorðið er of stutt

en: Please enter the new password again
is: Vinsamlegast sláðu inn nýja lykilorðið aftur

en: New passwords don't match
is: Nýju lykilorðin stemma ekki

en: User Permission
is: Notendaleyfi

en: Group permission
is: Hópaleyfi

en: Add Permission
is: Bæta við leyfi

en: User
is: Notandi

en: Folder
is: Skráasafn

en: Select a folder
is: Veldu skráasafn

en: Delete succeeded
is: Eyðing tókst

en: modification history
is: breytingasaga

en: Tip: A snapshot will be generated after modification, which records the library state before this modification.
is: Hint: eftir breytingarnar verður búin til skyndimynd af safninu, sem geymir stöðu safnsins fyrir þessa  breytingu

en: View Snapshot
is: Skoða Skyndimynd

en: Per page:
is: Fyrir hverja síðu:

en: snapshot
is: skyndimynd

en: Back to snapshots
is: Aftur í skyndimyndir

en: Can't view this library
is: Getur ekki skoðað þetta safn

en: Directory
is: Skráasafn

en: 's trash
is: ruslafata

en: Clean
is: Hreinsa

en: a week
is: vika

en: a month
is: mánuður

en: all
is: allt

en: Delete Time
is: Eyða Tíma

en: Clear files in trash and history：
is: Eyða skrám í rusli og sögu :

en: 3 days ago
is: fyrir þremur dögum

en: 1 week ago
is: fyrir einni viku

en: 1 month ago
is: fyrir einum mánuði

en: Success
is: Tókst með ágætum

en: Share Library
is: Deila Safni

en: Created By
is: Gert Af

en: Removed successfully.
is: Fjarlægt giftursamlega.

en: Transfer this library to another user:
is: Gefa öðrum notanda þetta safn

en: snapshots
is: skyndimyndir

en: Back to modification history
is: Aftur í breytingasögu

en: Create Time
is: Búa til Tíma

en: Last Modifier
is: Breytt síðast af

en: Detail
is: Smáatriði

en: Restore Library
is: Endurvekja Safn

en: Are you sure you want to restore this library?
is: Ertu viss um að þú viljir endurvekja þetta safn?

en: Please input the password if you want to browse the shared file/directory. And the password will be kept on the server for only 1 hour.
is: Vinsamlegast sláðu inn lykilorðið ef þú vilt skoða skrá/skráasafn sem hefur verið deilt með þér.  Lykilorðið verður aðeins geymt á þjóninum í eina klukkustund.

en: Shared by:
is: Deilt af:

en: Save to...
is: Vista í...

en: Save To:
is: Vista í:

en: File download is disabled: the share link traffic of owner is used up.
is: Niðurhal skráa er óvirkt: eigandi hlekks hefur klárað netumferðarkvótann sinn fyrir deilda hlekki.

en: Hi,
is: Hæ,

en: %(email)s shared a %(file_shared_type)s <span style="font-weight:bold;">%(file_shared_name)s</span> to you on %(site_name)s:
is: %(email)s shared a %(file_shared_type)s <span style="font-weight:bold;">%(file_shared_name)s</span> með þér á %(site_name)s:

en: %(email)s shared an upload link to you on %(site_name)s.
is: %(email)s deildi upphleðsluslóð með þér á %(site_name)s.

en: You can go to the following page and upload your files:
is: Þú getur farið á eftirfarandi síðu og hlaðið upp skránum þínum:

en: Stars
is: Stjörnur

en: icon
is: smámynd

en: Unstar
is: Taka stjörnu af

en: Successfully unstarred.
is: Tókst að taka stjörnu af

en: modification details
is: breytingar í smáatriðum

en: Back to file versions
is: Aftur í skráa útgáfur

en: It's a newly-created blank file.
is: Þessi skrá er tiltölulega ný

en: before modification
is: fyrir breytingar

en: after modification
is: eftir breytingar

en: Update file
is: Uppfæra skrá

en: error:
is: villa:

en: Upload file
is: Hlaða upp skrá

en: to
is: til

en: Sorry, this user is not registered yet.
is: Afsakið, en þessi notandi er ekki enn skráður.

en: Current Path:
is: Núverandi Slóð:

en: updated this file
is: uppfærði þessa skrá

en: Share
is: Deila

en: Back to top
is: Efst á síðu

en: top
is: efst

en: you can also press ←
is: þú getur einnig smellt á ←

en: prev
is: fyrra

en: you can also press →
is: þú getur einnig smellt á →

en: next
is: næsta

en: Encoding:
is: Stafatafla:

en: auto detect
is: finna út sjálfvirkt

en: <span id="pdf-page"><label for="page-number">Page</label> <input type="number" id="page-number" value="1" min="1"></input> / <span id="page-nums"></span></span>
is: <span id="pdf-page"><label for="page-number">Síða</label> <input type="number" id="page-number" value="1" min="1"></input> / <span id="page-nums"></span></span>

en: Full Screen
is: Allur Skjárinn

en: loading...
is: er að vinna í þessu...

en: You can use IE 10 or other browsers, for example, firefox, to view it online.
is: Þú getur notað IE 10 eða aðra vafra, t.d. firefox til að skoða það þegar þú ert nettengdur.

en: To view it online, you can use firefox, chrome or IE 9.
is: Til að skoða það þegar þú ert nettengdur þá geturðu notað firefox, chrome eða IE 9

en: history
is: saga

en: Upload files to <span class="op-target">%(dir_name)s</span>
is: Hlaða upp skrám til <span class="op-target">%(dir_name)s</span>

en: shared by:
is: deilt af:

en: Add Files
is: Bæta við Skrá

en: Add folder
is: Bæta við skráasafni

en: File Drag & Drop is supported for Chrome, Safari 5.0+, Firefox 4.0+, IE 10.0+
is: Að draga og sleppa skrám er stutt í Chrome, Safari 5.0+, Firefox 4.0+, IE 10.0+

en: Folder Drag & Drop is supported for Chrome
is: Að draga og sleppa skráarsöfnum er stutt í Chrome

en: File size should be smaller than %(max_file_size)s
is: Skráarstærð ætti að vera minni en %(max_file_size)s

en: Back to Library
is: Aftur í Safn

en: Share Permission
is: Deila Leyfi

en: Encrypt
is: Dulkóða

en: (at least %(repo_password_min_length)s characters)
is: (að minnsta kosti %(repo_password_min_length)s stafir)

en: Password again
is: Lykilorð aftur

en: Upload
is: Hlaða upp

en: More operations
is: Fleiri aðgerðir

en: More Operations
is: Fleiri aðgerðir

en: Download Link
is: Niðurhalstengill

en: Private Share
is: Eigin Deiling

en: Upload Link
is: Upphleðslutengill

en: Add password protection
is: Bæta við lykilorðavörn

en: Generate
is: Mynda

en: Link:
is: Tengill:

en: Send
is: Senda

en: Send to:
is: Senda til:

en: Emails, Seperated by ','
is: Netföng aðskilin með ','

en: Message (optional):
is: Skilaboð (valfrjálst):

en: Sending...
is: Sendi...

en: You can share the generated link to others and then they can upload files to this directory via the link.
is: Þú getur deilt tenglinum með öðru fólki og það getur notað hann til að hlaða upp skrám í þetta skráasafn.

en: Upload Link:
is: Upphleðslutengill:

en: Log In
is: Innskrá

en: (forgot password)
is: (gleymdi lykilorðinu)

en: CAPTCHA
is: Staðfestingarkóði

en: Not clear? Refresh it.
is: Óljós? Fáðu nýjann.

en: Incorrect email or password
is: Rangt netfang eða lykilorð

en: Remember me for %(remember_days)s days
is: Mundu mig í %(remember_days)s daga

en: Failed to refresh the CAPTCHA, please try again later.
is: Tókst ekki að gera nýjann staðfestingarkóða, vinsamlegast reyndu aftur síðar.

en: Email cannot be blank
is: Netfang má ekki vanta

en: Password cannot be blank
is: Lykilorðið má ekki vanta

en: Log Out
is: Útskrá

en: Thanks for your participation!
is: Takk fyrir þátttökuna!

en: Log in again
is: Skrá inn aftur

en: Password Change Successfully
is: Lykilorði breytt giftursamlega

en: Your password has been changed successfully.
is: Lykilorðinu þínu hefur verið breytt.

en: Password Modification
is: Lykilorðaumsýsla

en: Current Password
is: Núverandi Lykilorð

en: New Password
is: Nýtt Lykilorð

en: Confirm Password
is: Staðfestu lykilorðið

en: Passwords must have at least %(min_len)s characters and contain %(level)s of the following: uppercase letters, lowercase letters, numbers, and symbols.
is: Lykilorð verða að innihalda að minnsta kosti %(min_len)s stafi og innihalda %(level)s af eftirtöldu: hástafi, lástafi, tölur og tákn.

en: Current password cannot be blank
is: Núverandi lykilorð getur ekki verið tómt

en: Please enter the password again
is: Vinsamlegast sláðu lykilorðið inn aftur

en: Passwords don't match
is: Lykilorðin stemma ekki

en: Successfully reset password
is: Lykilorð endurstillt

en: Successfully reset password.
is: Lykilorð endurstillt

en: Password Reset
is: Lykilorð Endurstillt

en: Reset Password
is: Endursetja Lykilorð

en: New Password:
is: Nýtt lykilorð

en: Confirm Password:
is: Staðfestu lykilorð:

en: Failed to reset password: this link is no longer available.
is: Tókst ekki að endurstilla lykilorð: þessi slóð er ekki lengur tiltæk.

en: Password Reset Successfully
is: Lykilorð endurstillt

en: We've sent a password reset email to your mailbox.
is: Við höfum sent þér tölvupóst til að endursetja lykilorðið.

en: To reset the password of your account %(account)s on %(site_name)s, please click the following link:
is: Til að endursetja lykilorðið þitt fyrir %(account)s á %(site_name)s, vinsamlegast smelltu á eftirfarandi slóð:

en: If you did not request it, just skip it.
is: Ef þú baðst ekki um þetta, þá skaltu hundsa þetta.

en: Your email used in login:
is: Netfangið þitt sem notað er í innskráningu:

en: We will send you an email to set new password
is: Við munum senda þér tölvupóst til að endurstilla lykilorðið

en: Registration complete
is: Skráningu er lokið

en: An activation email has been sent. Please check your email and click on the link to activate your account.
is: Tölvupóstur til staðfestingar hefur verið sendur.  Vinsamlegast athugaðu tölvupóstinn þinn og smelltu á tengilinn þar til að virkja aðgengi þitt.

en: Registration complete, please wait for administrator to activate your account.
is: Skráningu er lokið, vinsamlegast bíddu eftir að kerfisstjóri virki aðgengi þitt.

en: Register
is: Skráðu þig

en: Welcome back, you are already signed in.
is: Gaman að sjá þig aftur, þú ert þegar skráð/ur inn.

en: Sign Up
is: Nýskrá

en: You don't have any library at present
is: Í augnablikinu áttu engin söfn

en:  is not supported. Please choose an image file.
is: er ekki stutt. Vinsamlegast veljið mynd.

en:  is not supported. File extensions can only be
is: er ekki stutt.  Skráarendingar geta aðeins verið

en:  is too large. Allowed maximum size is 1MB.
is:  er of stór. Hámarksstærð er 1MB

en: Please select at least 1 group.
is: Vinsamlegast veljið að minnsta kosti einn hóp.

en: Please input a discussion.
is: Vinsamlegast ræðið.

en: Share %(name)s
is: Deila %(name)s

en: Post a discussion to group
is: Sendu umræðu til hóps

en: discussion
is: umræða

en: Modification Details
is: Breytingarsmáatriði

en: New files
is: Nýjar skrár

en: Deleted files
is: Eyddar skrár

en: Renamed or Moved files
is: Endurnefndi eða færði skrár

en: Modified files
is: Breyttar skrár

en: New directories
is: Ný skráarsöfn

en: Deleted directories
is: Eydd skráarsöfn

en: Unknown error.
is: Óþekkt villa.

en: The file is being processed, please wait...
is: Skráin er í vinnslu, vinsamlegast bíðið...

en: Document convertion failed.
is: Umskráning skjala mistókst.

en: too weak
is: of veikt

en: weak
is: veikt

en: medium
is: meðal

en: strong
is: sterkt

en: Name is required
is: Nafn er áskilið

en: Description is required
is: Lýsing er áskilin

en: Please enter password
is: Vinsamlegast sláðu inn lykilorð

en: Password is too short
is: Lykilorðið er of stutt

en: Delete succeeded.
is: Eyðing tókst.

en: Really want to delete %(lib_name)s ?
is: Viltu virkilega eyða %(lib_name)s ?

en: Share %(lib_name)s
is: Deila %(lib_name)s

en: Enter
is: Færa inn

en: Emails or Groups, Seperated by ','
is: Netföng eða Hópar, aðskilin með ','

en: Tip: must be organization members or organization groups, enter "all" to share to public library.
is: Hint: verður að vera meðlimur eða í hópi í samfélaginu, skrifaðu "all" til að gera safnið opinbert.

en: Tip: enter "all" to share to public library.
is: Hint: sláðu inn "all" til að opna safnið öllum.

en: Search files in this wiki
is: Leita að skrám í þessu wiki

en: Search files in this library
is: Leita að skrám í þessu safni

en: Search Files
is: Leita að Skrám

en: advanced
is: ítarefni

en: In all libraries
is: Í öllum söfnum

en: In this wiki
is: Í þessu wiki.

en: In this library
is: Í þessu safni

en: in %(name)s
is: í %(name)s

en: All file types
is: Allar skráargerðir

en: Custom file types
is: Sérstæð skráargerð

en: Text files
is: Textaskrár

en: Images
is: Myndir

en: Video
is: Myndbönd

en: Audio
is: Hljóð

en: Input file extensions here, separate with ','
is: Settu inn skráarendingar hér, aðskildar með ','

en: Please select at least one file type or input at least one file extension
is: Vinsamlegast veldu a.m.k. eina skráartegun eða settu inn a.m.k. eina skráarendingu

en: Select contacts
is: Veldu félaga

en: Please input at least an email.
is: Vinsamlegast settu inn að minnsta kosti eitt netfang

en: Please enter days
is: Vinsamlegast settu inn dagafjölda

en: Please enter valid days
is: Vinsamlegast sláðu inn rétta daga

en: Used:
is: Notað:

en: Sharing:
is: Deili:

en: Traffic this month:
is: Umferð í þessum mánuði:

en: Payment
is: Greiðsla

en: Users
is: Notendur

en: Organizations
is: Samfélög

en: Traffic
is: Umferð

en: Logs
is: Kladdar

en: Transfer Library
is: Færa safn

en: Transfer %(lib_name)s to:
is: Flytja %(lib_name)s til:

en: Owner
is: Eigandi

en: Creator
is: Stofnandi

en: Create At
is: Stofna Á

en: Delete Group
is: Eyða Hópi

en: Search libraries by name...
is: Leita að söfnum eftir nafni...

en: All
is: Allt

en: System
is: Kerfi

en: All Organizations
is: Öll samfélög

en: Add organization
is: Bæta við samfélagi

en: Url Prefix
is: Veffangs Forskeiti

en: Owner can use admin panel in an organization, must be a new account.
is: Eigandi má nota kerfisstjórastiku í samfélagi, verður að vera nýr meðlimur.

en: Space Used
is: Notað Pláss

en: Created At
is: Búið til

en: None.
is: Ekkert.

en: Name can not be blank
is: Nafn má ekki vanta

en: Url can not be blank
is: Hlekk má ekki vanta

en: Owner can not be blank
is: Eiganda má ekki vanta

en: Password can not be blank
is: Lykilorð má ekki vanta

en: Passwords do not match
is: Lykilorð stemma ekki

en: Remove Trial
is: Eyða Prufu

en: Are you sure you want to remove trial for %s ?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða prufu fyrir %s ?

en: Back to organization list
is: Aftur í samfélagslista

en: Number of members
is: Fjöldi félaga

en: Number of groups
is: Fjöldi hópa

en: Set Quota
is: Setja Kvóta

en: Set org storage limit
is: Stilla geymsluhámark samfélags

en: Tip: 0 means default limit
is: Hint: 0 þýðir sjálfgefinn kvóti

en: This organization doesn't have any groups
is: Þetta samféĺag hefur enga hópa

en: This organization doesn't have any libraries
is: Þetta samfélag hefur engin söfn

en: Rename Organization
is: Endurnefna Samfélagið

en: New Name
is: Nýtt Nafn

en: Limit Organization User Number
is: Takmakra Notendafjölda Samfélags

en: Max User Number
is: Hámarks Notendafjöldi

en: Input should be a number
is: Gildið ætti að vera tala

en: Input number should be greater than 0
is: Gildið ætti að vera tala stærri en 0

en: Status
is: Staða

en: Create At / Last Login
is: Búa til á / Síðasta Innskráning

en: Active
is: Virkt

en: Inactive
is: Óvirkt

en: ResetPwd
is: Endursetja Lykilorð

en: Activating..., please wait
is: Er að virkja..., vinsamlegast bíðið

en: Delete User
is: Eyða Notanda

en: Are you sure you want to reset the password of %s ?
is: Ertu viss um að þú viljir endursetja lykilorð fyrir %s ?

en: Edit succeeded, an email has been sent.
is: Breyting tókst, tölvupóstur hefur verið sendur.

en: Edit succeeded, but failed to send email, please check your email configuration.
is: Breyting tókst, en ekki tókst að senda tölvupóst, vinsamlegast athugið tölvupóststillingarnar þínar.

en: Quota can not be empty
is: Kvóta má ekki vanta

en: All Public Links
is: Allir Opinberir Tenglar

en: Count
is: Fjöldi

en: Search Library
is: Leita í Safni

en: Tip: you can search by keyword in name or owner or both.
is: Hint: þú getur leitað eftir lykilorði í nafni eða eiganda eða bæði.

en: Result
is: Niðurstaða

en: No result
is: Engin niðurstaða

en: Search libraries by owner...
is: Leita í söfnum eftir eiganda...

en: Clear Trash
is: Tæma Ruslið

en: No library deleted yet
is: Enn engu safni eytt

en: Delete Library By Owner
is: Eyða Safni Eftir Eiganda

en: Are you sure you want to delete all %s's libraries?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða öllum söfnum sem %s á?

en: Are you sure you want to clear trash?
is: Ertu viss um að þú viljir tæma ruslið?

en: Are you sure you want to restore %s?
is: Ertu viss um að þú viljir endurheimta %s?

en: Delete Library
is: Eyða Safni

en: Are you sure you want to delete %s completely?
is: Ertu viss um að þú viljir eyða %s algjörlega?

en: User Traffic
is: Notendaumferð

en: Month:
is: Mánuður:

en: Total Usage
is: Heildarnotkun

en: Search users...
is: Leita að notendum...

en: Import users
is: Flytja inn notendur

en: Add user
is: Bæta við notanda

en: Role
is: Hlutverk

en: You can also add a user as a guest, who will not be allowed to create libraries and groups.
is: Þú getur einnig bætt við notanda sem gesti, sem mun ekki geta búið til söfn eða hópa.

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Guest
is: Gestur

en: Import users from a CSV file
is: Flytja inn notendur frá CSV skrá

en: File format: user@mail.com,password
is: Skráarsnið: user@mail.com,lykilorð

en: Please choose a CSV file
is: Vinsamlegast veldur CSV skrá

en: A new server version %(v)s is available.
is: Ný útgáfa þjóns %(v)s er tiltæk.

en: Add admin
is: Bæta við kerfisstjóra

en: Add admins
is: Bæta við kerfisstjórum

en: emails, separated by ','
is: netföng, aðskilin með ','

en: Tip: the emails should be the users already added.
is: Hint: netföngin ættu að vera notendurnir sem hafa þegar verið skráðir.

en: Revoke Admin
is: Taka kerfisstjóraréttindi af

en: Set Admin
is: Gera að kerfisstjóra

en: Please enter emails, or select some.
is: Bættu við eða veldu netföng

en: Your account %(username)s on %(site_name)s has been activated.
is: Reikningurinn %(username)s á %(site_name)s hefur verið virkjaður.

en: %(user)s invited you to join organization "%(org_name)s" on %(site_name)s.
is: %(user)s bauð þér í samfélagið "%(org_name)s" á %(site_name)s.

en: %(user)s invited you to join %(site_name)s.
is: %(user)s bauð þér í %(site_name)s.

en: Here is your account information:
is: Hér eru reikningsupplýsingarnar þínar:

en: Email: %(email)s
is: Netfang: %(email)s

en: Password: %(password)s
is: Lykilorð: %(password)s

en: Your password on %(site_name)s has been reset. Now it is %(password)s. Please change it as soon as possible.
is: Lykilorðið þitt á %(site_name)s hefur verið endursett. Nú er það %(password)s. Vinsamlegast breyttu því eins fjótt og þú getur.

en: Search User
is: Leita að Notanda

en: Are you sure you want to revoke the admin permission of %s ?
is: Ertu viss um að þú viljir taka af kerfisstjóraréttindi fyrir %s ?

en: Are you sure you want to set %s as admin?
is: Ertu viss um að þú viljir gera %s að kerfisstjóra?

en: Back to user list
is: Aftur í notendalista

en: Used
is: Notað

en: Sharing
is: Deila

en: Set user storage limit
is: Setja kvóta á geymslurými notanda

en: Share From
is: Deilt af

en: Type
is: Gerð

en: Space Quota can't be empty
is: Geymslukvóta má ekki vanta

en: Share Quota can't be empty
is: Deilikvóta má ekki vanta

en: You do not have personal wiki
is: Þú átt ekki þitt eigið wiki.

en: personal-wiki
is: Eigið wiki

en: Personal Wiki Pages
is: Eigin wiki síður

en: Permission denied.
is: Aðgangur óheimill.

en: Thumbnail function is not enabled.
is: Smámyndastilling er ekki virk.

en: Image thumbnail is not supported in encrypted libraries.
is: Smámyndir eru ekki studdar í dulkóðuðum söfnum.

en: Image file is too large.
is: Myndin er of stór.

en: permission error
is: leyfisvilla

en: Unable to view recycle page
is: Get ekki skoðað endurnýjaða síðu

en: Root Directory
is: Rótar-skráarsafn

en: Filename contains invalid character
is: Skráarnafn inniheldur óleyfilega stafi

en: Duplicated filename
is: Skráarnafn þegar til

en: File size surpasses the limit
is: Skráarstærð fór yfir stærðarmörk

en: The space of owner is used up, upload failed
is: Egiandi hefur notað allt plássið sitt, upphleðsla mistókst.

en: An error occurs during file transfer
is: Villa kom upp við skráarflutning

en: Invalid url
is: Óleyfilegt veffang

en: Unable to view library modification
is: Getur ekki skoðað breytingar safns

en: Please specify history ID
is: Vinsamlegast tilgreinið söguauðkenni

en: History you specified does not exist
is: Sagan sem þú tilgreindir er ekki til

en: Unknown error
is: Óþekkt villa

en: My Library
is: Safnið mitt

en: Failed to unshare the library, as it does not exist.
is: Tókst ekki að taka deilingu af safni, því það er ekki til.

en: Unshare "%s" successfully.
is: Tókst að taka deilingu af "%s".

en: Failed to unshare "%s".
is: Tókst ekki að taka deilingu af "%s".

en: Failed to delete file.
is: Tókst ekki að eyða skrá.

en: %s successfully deleted.
is: Tókst að eyða %s.

en: Internal error. Failed to delete %s.
is: Kerfisvilla. Tókst ekki að eyða %s.

en: Unable to access file
is: Get ekki nálgast skrá

en: Failed to restore, please try again later.
is: Mistókst að endurheimta, vinsamlegast reyndur aftur síðar.

en: Successfully revert %(path)s to <a href="%(root)s">root directory.</a>
is: Tókst að afturkalla %(path)s í <a href="%(root)s">rót skráarsvæðis.</a>

en: Successfully revert <a href="%(url)s">%(path)s</a>
is: Tókst að kalla fram eldri útgáfu <a href="%(url)s">%(path)s</a>

en: Successfully revert %(path)s to <a href="%(url)s">root directory.</a>
is: Tókst að kalla fram aftur %(path)s í <a href="%(url)s">rót skráarsvæðis.</a>

en: Internal Error
is: Kerfisvilla

en: Unable to download directory "%s": size is too large.
is: Get ekki hlaðið niður skráasafni "%s": of stórt.

en: Unable to download "%s"
is: Get ekki hlaðið niður "%s"

en: Successfully enable "Personal Wiki".
is: Virkja "Eigið Wiki".

en: Successfully disable "Personal Wiki".
is: Slökkva á "Eigin Wiki"

en: You don't have permission to access the library.
is: Þú hefur ekki aðgangsleyfi að þessu safni.

en: No path.
is: Engin slóð.

en: The group doesn't exist
is: Hópurinn er ekki til.

en: Library is encrypted.
is: Safnið er dulkóðað

en: Error: no head commit id
is: Villa: vantar staðfestingarauðkenni í hausinn

en: Argument missing.
is: Breytu vantar.

en: Destination path is too long.
is: Viðtökuslóð er of löng.

en: Can not move directory %(src)s to its subdirectory %(des)s
is: Get ekki flutt skráasafnið %(src)s í undirskráasafnið %(des)s

en: Can not copy directory %(src)s to its subdirectory %(des)s
is: Get ekki afritað skráasafnið %(src)s í undirskráasafnið %(des)s

en: Destination path is too long for %s.
is: Viðtökuslóð er of löng fyrir %s.

en: Cancel failed
is: Mistókst að hætta við

en: You do not have permission to create library
is: Þú hefur ekki leyfi til að búa til safn

en: Failed to get file block list
is: Tókst ekki að sækja hlutaskrá

en: Wrong repo id
is: Rangt auðkenni safns

en: System library can not be deleted.
is: Ekki er hægt að eyða kerfissafni.

en: Bad upload link token.
is: Slæmt tákn í upphleðsluhlekk

en: Bad repo id in upload link.
is: Slæmt tilvísunarnúmer í upphleðsluhlekk

en: No conflict in the merge.
is: Engir árekstrar í sameiningunni

en: Failed to edit library information.
is: Gat ekki breytt upplýsingum um safn

en: Failed to save settings on server
is: Gat ekki vistað stillingar á þjóni

en: Settings saved.
is: Stillingar vistaðar.

en: Username %s is not valid.
is: Notandanafn %s er ekki leyfilegt.

en: User %s is not found.
is: Finn ekki notanda %s.

en: User %s is not in current organization.
is: Notandinn %s er ekki í samfélaginu

en: Can not transfer library to organization user %s.
is: Get ekki flutt safn samfélagsnotandans %s.

en: Faied to change password, you are not owner.
is: Mistókst að breyta lykilorði, þú ert ekki eigandi.

en: Successfully updated the password of Library %(repo_name)s.
is: Tókst að endursetja lykilorðið fyrir Safnið %(repo_name)s.

en: Path should start with "/"
is: Slóð ætti að byrja á "/"

en: Invalid path
is: Röng slóð

en: Operation failed
is: Aðgerð mistókst

en: Invalid group
is: Rangur hópur

en: Failed
is: Mistókst

en: HTTPError: failed to open file online
is: HTTP villa: tókst ekki að opna skrána

en: URLError: failed to open file online
is: Veffangsvilla: tókst ekki að opna skrána

en: The encoding you chose is not proper.
is: Kóðunin sem þú valdir á ekki við.

en: Unknown file encoding
is: Óþekkt skráargerð

en: File size surpasses %s, can not be opened online.
is: Skráarstærð yfir %s, ekki hægt að opna í vafra.

en: Unable to view file
is: Getur ekki skoðað skrá

en: Invalid file format.
is: Óleyfileg skráargerð.

en: The library does not exist.
is: Safnið er ekki til.

en: The library is encrypted.
is: Safnið er dulkóðað

en: Unable to edit file
is: Ekki hægt að breyta skrá

en: The file does not exist.
is: Skráin er ekki til.

en: Edit online is not offered for this type of file.
is: Ekki er hægt að breyta skrá af þessari gerð í vafra

en: Unable to download file
is: Get ekki halað niður skrá

en: Unable to access file: share link traffic is used up.
is: Get ekki nálgast skránna: kvótinn fyrir netumferð deildra hlekkja er uppurinn.

en: Invalid username
is: Rangt notendanafn

en: Failed to set quota: maximum quota is %d MB
is: Mistókst að gefa út kvóta: hámarks kvóti er %d MB

en: Failed to set quota: internal server error
is: Mistókst að setja kvóta: Kerfisvilla

en: Failed to delete: the user is an organization creator
is: Mistókst að eyða: notandinn er stofnandi samfélagsins

en: Successfully deleted %s
is: Tókst að eyða %s

en: Failed to delete: the user does not exist
is: Tókst ekki að eyða: notandinn er ekki til

en: Successfully remove trial for: %s
is: Tókst að eyða prufu fyrir: %s

en: Successfully set %s as admin
is: Tókst að gera %s að kerfisstjóra

en: Failed to set admin: the user does not exist
is: Tókst ekki að gera að kerfisstjóra: notandinn er ekki til

en: Successfully revoke the admin permission of %s
is: Tókst að taka kerfisstjóraréttindi af %s

en: Failed to revoke admin: the user does not exist
is: Mistókst að taka kerfisstjóraréttindin af: notandinn er ekki til

en: Successfully activated "%s".
is: Tókst að virkja "%s".

en: Failed to activate: user does not exist.
is: Tókst ekki að virkja: notandi er ekki til.

en: Successfully deactivated "%s".
is: Gerði notandann "%s" óvirkann.

en: Failed to deactivate: user does not exist.
is: Tókst ekki að gera notandann óvirkann: hann er ekki til

en: Your account on %s is activated
is: Reikningurinn þinn á %s hefur verið virkjaður

en: Password has been reset on %s
is: Lykilorðið hefur verið endursett á %s

en: Successfully reset password to %(passwd)s, an email has been sent to %(user)s.
is: Tókst að breyta lykilorðinu í %(passwd)s, tölvupóstur hefur verið sendur til %(user)s.

en: Successfully reset password to %(passwd)s, but failed to send email to %(user)s, please check your email configuration.
is: Tókst að endurstilla lykilorðið í  %(passwd)s, en mistókst að senda tölvupóst til %(user)s, vinsamlegast athugaðu netfangs stillinguna.

en: Successfully reset password to %(passwd)s for user %(user)s.
is: Tókst að endurstilla lykilorðið í %(passwd)s fyrir notandann %(user)s.

en: Successfully reset password to %(passwd)s for user %(user)s. But email notification can not be sent, because Email service is not properly configured.
is: Tókst að endurstilla lykilorðið í %(passwd)s fyrir notandann %(user)s. En tölvupóst er ekki hægt að senda því tölvupóststillingar eru ekki rétt stilltar.

en: Failed to reset password: user does not exist
is: Mistókst að endurstilla lykilorð: notandinn er ekki til

en: You are invited to join %s
is: Þér hefur verið boðið í %s

en: Successfully added user %s. An email notification has been sent.
is: Tókst að bæta við notandanum %s.  Tilkynning hefur verið send í tölvupósti.

en: Successfully added user %s. An error accurs when sending email notification, please check your email configuration.
is: Tókst að bæta við notandanum %s.  Villa kom upp þegar reynt var að senda tilkynningu þess efnis í tölvupósti, vinsamlegast athugaðu tölvupóststillingarnar.

en: Successfully added user %s.
is: Tókst að bæta við notandanum %s.

en: Successfully added user %s. But email notification can not be sent, because Email service is not properly configured.
is: Tókst að bæta við notandanum %s.  En ekki var hægt að senda tilkynningu um það í tölvupósti, því póstþjónustan er ekki rétt upp sett.

en: Failed to rename organization
is: Mistókst að endurnefna samfélag

en: Failed to transfer, invalid arguments.
is: Flutningurinn tókst ekki, eitthvað vitlaust slegið inn

en: Failed to transfer, user %s not found
is: Færslan tókst ekki, notandinn %s fannst ekki

en: Can not transfer organization library
is: Gat ekki flutt safn samfélagsins

en: Can not transfer library to organization user %s
is: Gat ekki flutt safn til notandans %s í samfélaginu

en: Successfully transfered.
is: Tókst að flytja

en: Successfully set %s as admin.
is: Tókst að gera %s að kerfisstjóra.

en: Failed to set %s as admin: user does not exist.
is: Mistókst að gera %s að kerfisstjóra: notandi er ekki til.

en: Import succeeded
is: Innflutningur tókst

en: Please select a csv file first.
is: Vinsamlegast veldu fyrst csv skrá.

en: You do not have permission to create wiki
is: Þú hefur ekki leyfi til að búa til wiki
